ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Suruga Kuroitsu] Mistaken Love รักผิดคิว [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 28, 2020, 06:22:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
(30หน้า ซ่อนข้อความตั้งแต่หน้า 8 เป็นต้นไป)
1-5

6-10

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

ให้เดาน่าจะจบแบบแฮปปีเอนดิ้งนะครับ แบบว่า โดนไล่ออกจากห้องแต่พระเอกตามตื้อจนมาจบที่ห้องเป็นคนแรกของกันและกัน

เป็นตามคาดแต่พลิกสถานการณ์ได้ไวกว่าที่คิด 555 นางเอกเตรียมตัวเตรียมใจมาแล้วแบบนี้

Mortal-R2

Nickeezz

งื้อออ น่าสงสารน้องผู้หญิง แต่ไอหนุ่มก็แมนมากเลยนะเนี่ยบอกไปตรงๆ ถึงจะไปแอบให้ความหวังไปทั้งวันแล้วก็เถอะ จะจบแบบไปปลอบกันต่อบนเตียงหรือเปล่าน้า  ::DookDig:: ::DookDig::

จบแบบนี้จริงๆด้วย แต่นางเอกน่าร้ากกก ชอบแฮะ มีการเตรียมพร้อมไว้เรียบร้อยเลยด้วย 555

poloxz

แอบดูใจร้ายจังตอนมาสารภาพ
พระเอกเรารู้สึกผิดแน่นอน
ยังไงก็จะลองคบดู

พระเอกแมนกว่าที่คิด สุดยอดไปเลย

kenata

โดน น้ำตาหญิงสาว เข้าไป สุดท้ายคงใจอ่อน ล่ะสิบักพระเอก

edit : ที่จริง ก็เริ่มมีใจแล้ว นี่หว่า บักพระเอก ของแบบนี้ ต้องเคลียร์ ให้ เข้าใจตรงกันก่อน ไม่งั้นเดี๋ยวคบกันไม่ยืด

::WowWow::

flukehaha

สุดท้ายเดียวก็ได้กันต่างฝ่ายรู้สึกดีแบบนี้ ::Beggar::
***นั่นน่ะครับท่านผู้ชมก็จบสวยๆกันไปแต่ก็นะแลดูจะสาปร์คกันง่ายๆจัง
Manchester United Football Club
We are Red Army

Boran Mark

พระเอกยังสารภาพมาไม่หมดหรือปล่าว นางทำเป็นงอน แต่สุดท้ายน่าจะตกลงด้วยดีนะ
edit:โอ้ โห้ นางเตรียมการไว้อย่างดีเลย มีถุงไว้พร้อม 555

kazu36

เดาไม่ถูกแต่ คิดว่า ผู้หญิงสองคนอาจเป็นคนเดียวกัน
เกิดติดใจ 555

mspeed

คือถ้าจะสารภาพความจริงก็ต้องให้มันดีกว่านี้นะ
แบบนี้คนฟังมันจุกจริงๆ
ถ้าจะพูดแบบนี้ เก็บเป็นความลับไปเลยจะดีกว่า
ง้อให้สำเร็จนะ สงสารสาวน้อย
อ้าว เป็นงั้นไป ใครได้ใครล่ะแบบนี้
พ่อหนุ่มเสียตัวให้สาวน้อยไปเสียแล้ว

sutee seechart

อ้าว! ถ้าถูกตัวอาจจะจะอด เปลี่ยนมาเป็นสาวนมเล็กแต่เซ็กจัดนี่อาจจะกลายเป็นโชคดีนะ
พามาถึงห้อง เจตนาชัดเจน จัดซิครับ

จบแบบนี้ดีแล้ว อีกคนก็เตรียมตัวมาโดน
อีกคนก็สารภาพรัก
sex ที่มีรักดีที่สุด

exhausis123

นึกว่าจะไม่สารภาพซะอีก แบบเลยตามเลย จริงๆก็เริ่มรู้สึกดีแล้วนี่นา
แต่ก็นะ ถ้าไม่บอกคงคาใจไปเรื่อยๆ
เรื่องนี้แฮปปี้เอนดิ้งแน่นอนครับ ฟันธง

ตามนั้นเลย ว่าแต่นางเอกเตรียมพร้อมกว่าที่คิดไว้อ่ะ มีถุงพร้อมเชียว

Sodemacom107

จบแฮปปี้เอนแน่ๆเลย

พระเอกเตรียมตัวมาสารภาพ นางเอกเขินนี่น่ารักมากก  ::Bloody::

Tcmmsk

ดีที่สารภาพไปตรงๆ จะได้เริ่มความสัมพันธ์แบบไม่ตะขิดตะขวงใจ ลงเอยกันแน่นอนคอนเฟริม

น่ารักดีเรื่องนี้นางเอกสายน้ำพุ่งเเน่ๆ พระเอกก็ดูชำนาญ

prota