ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ไม่ใช่นิยายตอนจบ 1

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 02, 2020, 07:04:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Anawat Sirirattanapaitoon

ผมนี่เชียร์นายคมสุดใจเลยครับ 

Sakoda

ผู้หญิงควรชัดเจนนะ ว่าจะเลือกใคร^^

isukjai5

เมื่อเขาไม่เห็นค่าเราตั้งแต่แรก แล้วจะกลับมาขอคืนดีอีก ก็คงเป็นได้แค่ที่ระบายเท่านั้นแหละครับเข็ม

Debaker Singlek

ณ.ตอนนี้ผู้หญิงจะเป็นแบบนี้ละถ้าสวยหน่อยดูดีก็จะมองหาผู้ชายที่ดูดีไปกับเขาด้วย ทั้งเรื่องเงินทอง และหน้าที่การงาน ถ้าคมยังไม่มีหน้าที่การงานและฐานนะดีขึ้นมา เข็มก็คงไม่หันกลับมามองรอบสองแน่

wangdora29

ขอให้คม จบแบบแต่งงานกับไข่มุกดีกว่า เอาแบบหักมุมไปเลย

ittipatlee

suratad

เข็มพอเค้าได้ดีก็กลับมาหา ตอนคบกันก็ทิ้งเค้าไป

Nattanan Tst

สงสาร คม อ่ะอยากให้คมแก้แค้นเข็มจังเลยที่มาทำอย่างนี้ เอาแบบฝึกให้เข็มเป็นทาสได้เลยยิ่งดี ::KO::

Helmqwerty

โคตรสะใจที่ต้องมาง้อ แล้วจบที่หนึ่งน้ำ 

swss2511

กลัวว่าจะจบแบบเจ็บๆ คมคงไม่ช้ำใจอีกครั้ง

intanianoi

คมต้องควบสองละมั้งนี่ ต่างคนต่างเด็ดกันคนละแบบ

JoffTh

ชอบเรื่องนี้อะ การเขียนดูน่าติดตามทั้งที่ยังไม่เข้าจุดไคลแมกซ์ เป็นกำลังใจให้นะครับ

boon66

คมคงไม่กลับไปคบกับเข็มหรอก. เจ็บแต่จบ

กิตติศักดิ์

นำแตกแล้วแยกทางดีกว่าถ้าเปนแบบนี้

somc217

ถ่านไฟเก่าระหว่างคมกับเข็มจะคุกรุ่น จนทำให้กลับมาคบกันใหม่ได้มั๊ย รอลุ้นครับ
ขอบคุณมาก