ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zaki Zaraki] Aru Kyoudai no Baai เหตุผลของเรา 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 03, 2020, 05:21:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

totozar

น้องมีขอเสนอ​แบบไม่ยอมรับได้ไง
แต่ถ้าโดนจับด้ายตายแน่นอนอ่ะ​
ได้ยิน​อะไรไมคุกๆๆๆๆๆ

#​แตกในแบบนี้ติดยาวไปเลยพี่น้อง

andycarton

โถๆจะโมคพี่ชายเป็นค่าปิดปาก เดี๋ยวก้อติดใจกันทั้งคู่ พี่น้องผูกพันกัน ::DookDig::Edit:สุดท้ายงอลพี่ชายที่แตกใน แต่ดูทรงแล้วน่าจะชอบแน่ๆลุ้นตอนต่อไปครับ ถ้าให้เดาก้อน่าจะเสพติดกันและกันอะน่ะ ::DookDig:: ::DookDig::

แมงโก้ส้นตีน

คุณน้องโดนไปสองคนแล้ว เด็กประถมในเรื่องนี่ก็ง่านเอาการอยู่นะ 
::Oops::

น้องสาวก็ติดใจแตกในด้วยล่ะสิ นัดหน้าคงได้ปรับความเข้าใจกันนะ
::Shy::

นายไข่ย้อย

เปิดห้องมาเจอแบบนี้ ใครก็ช๊อคทั้งนั้น ::DookDig::

ติดใจซะแล้วสิแบบนี้
อิอิอิ

thaiboss

ใช่เลย เดียวสังคมไทยเราเปลี่ยนไปเยอะมาก รับจากตะวันตกมา รับมาหมดจริงๆคสรรับแแต่ที่มันดีๆมาก็ได้

vincentzx202

เด็กมันไวดีแท้ ยังไม่มีประจำเดือนก็ซํดกันแล้ว

kirakun

เรื่องนี้ตอบโจทย์ยุคนี้จริงๆ​ โดนพี่ชายรู้แบยนี้คงอดเล่นกับเพื่อนละ​ เล่นกับพี่แทนได้ติดใจแน่​ ตอบจบท้องแน่ๆ

ดูท่าและน้องคงมีใจให้นะสู้ๆคุณพี่ชาย

pag1

reawz7192

ไม่อยากจะคิดถึงเนื้อเรื่อง stepsis
พี่ชายต้องได้น้องสาวแน่ๆ 
*สถานการณ์ เปลี่ยนไปซะงั้น

Summermay

ช็อค น้องโตไวไปนะ ละนี่กล้าชวนพี่ทำอีก ทีนี้ละเมิ้ง ได้เอากันทุกวันแน่

ฮาตรงพี่ซิง ทำซะเกินเหตุ แต่น้งนี่สิไม่ยักคล้อยตามแฮะ แปลกดี

jakrid123

อ้างจาก: jakrid123 เมื่อ มีนาคม 05, 2020, 11:36:28 หลังเที่ยง
ขอเสนอดี จัดมา

****แนะมีติดใจ ภาพ2 คงมันกว่านี้ แต่ที่แน่ๆ แนวนี้ก็ใช้ได้นะครับ

foreveriq

อ่านซักพักช็อกเหมือนกัน ตอนพี่เจอน้องแบบนั้น
แล้วบอกบอกว่าทั้งห้องเคยหมด ปลอดภัยไม่มีประจำเดือน นี้สมัยแล้ว
เหมือนตรอกย้ำสังคมยังไงไม่รู้แหะ เห็นแล้วกลัวการมีลูกสาวเลย  ::Cold:: ::Cold::

gfthebc

จะ​ปิด​ปาก​พี่​ชาย​ แล้ว​จะ​ไป​มั่ว​กับ​เพื่อน​ร่วม​ชั้น​ต่อ​รึเปล่า​ครับ​เนี้ย​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ หวัง​ว่า​ต่อไป​คุณ​น้อง​สาว​จะ​ไม่​ไป​มี​อะไร​กับ​คนอื่น​ๆนะครับ​

tp3660

แนวเรื่องเขาเขียนตามยุคสมัยครับ เดี๋ยวนี้เด็กประถมเขามีแฟนแต่ป.5ป.6แล้ว แต่เรื่องเซ็กส์คงมีเป็นส่วนน้อยครับ
เพื่อเป็นการปิดปากพี่ชาย น้องสาวคงมีเงื่อนไขแลกเปลี่ยนที่พี่คงไม่กล้าปฏิเสธมั้งครับ

สุดท้ายก็จบที่ ยสตน. "ไอ้พี่บ้า! เขาไม่ยอมจริงๆ นะ พี่ต้องทำกับหนูตลอดไป"