ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tomomimi Shimon] I Love It Hot สาวทอมร้อนรัก [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 06, 2020, 06:21:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Liftzthekop

ผ้าเช็ดเหงื่อตกใช่ไหม​ เลยต้องใ้ช้มือเช็ดแทนสินะ​ 5555

โดนฉีดยาถึงกับหายไข้เลย​ 5555

Qidmaq Lucido

ลงเอยด้วยการติดใจกันและกัน ขาดไม่ได้ ต้องนัดซั่มแตกในกันอีกเรื่อยๆ

gfthebc

สาว​เจ้า​น่า​จะ​หาย​ป่วย​ แล้ว​พระเอก​จะ​เป็น​คน​ป่วย​แทน​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เดา​ตอน​จบ​ถูก​ด้วย​ ต่อไป​น่า​จะ​คบ​กัน​ยาว​ๆ​ละ​ครับ​

[email protected]

ชอบจริง ทอม แบบนี้อยากมีเพื่อนเบบนี้จัง

game2539

เล่นถึงเนื้อถึงตัวกันแบบนี้หลังเหตุการณ์นี้นางเอกได้หายจากการเป็นทอมบอยก่อนที่จะหายไข้แน่นอน

edit:หลังจากโดนฉีดยาอย่างหนักหน่วงก็หายจากไข้ในวันเดียวเลยยาตัวนี้ดีจริงๆ

Smith Vill

พอจะถูด้านหน้ามึงปล่อยผ้าเลยน๊าา 5555

นึกว่าจะเป็นทอมขี้อาย ใจกล้าเหมือนกันนะขึ้นเองซะเลย

Aloha5599

สรุปไปๆมาๆ ได้เช็ดทั้งตัว สบายตัวทั้งคู่เลยจ้าาาา

javdude

น้ำเหงื่อ ผสมน้ำเงี่ยนแน่นอน แฉะอะไรขนาดน้าน

เรียบร้อยสามน้ำ

makimaki55

เจอฉีดยาให้เปลี่ยนเป็นหญิงละแบบนี่
ฉีดยานานเกิน ติดหวัดกันเลยสินะ

wittaya09

เช็ดเหงื่อเท่าไหร่ก็ไม่แห้งหรอกครับ เพราะเธอรู้สึกร้อนข้างในแล้วหละ

แลกเหงื่อกันไปมา จนอีกคนติดหวัดแล้วละครับ

siwapol55

นางเอกหายไข้ แล้วพระเอกป่วยแทน ที่นี้นางเอกก็มาเยี่ยมพระเอกที่บ้านบ้าง
ขอบคุณมากครับ
พระเอกป่วยจริงๆ แต่ไม่ได้หนักมาก แถมความลับก็แตกตั้งแต่แรกเลย

warakij

หนูนัทครับ

พระเอกของเรื่องคงจะเปลี่ยนทอมเป็นเธอและได้เป็นแฟนกันครับ

B&B

คิดแค่พี่น้อง คิดว่าเธอเป็นเพื่อนผู้ชาย แต่พอแตะโดนนมทำตะบะแตกเลยเรอะ นี่แกแอบชอบเขาอยู่แล้วสิน่าาา แหม่ ทำเป็นซึน

ส่วนนางเอกผมว่านางน่าจะชอบพระเอกแหละ ยอมให้ถึงเนื้อถึงตัวแบบนี้ โตๆ กันความคิดก็น่าจะโตขึ้น และที่ยอมน่าจะมีสองสาเหตุ 1 เชื่อใจเพราะอยู่ด้วยกันนาน 2 ชอบ

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

ว่าแล้วต้องเล่นมุกนี้ ไปเยี่ยมไข้​ปล้วติดเอง นี้เห็นบ่อยมาก แต่ถ้าว่าเบื่อไหม ก็นิดนึง เว้นเรื่องนี้ เพราะเย็ดได้ถึงใจมาก มากกว่า 1 น้ำนี่แหละที่ชอบบบ เพราะปกติแค่น้ำสองน้ำ

ใส่ชุดนักเรียน​แล้วนึกว่าคนละคนแหะ ก็นึกว่าจะทอมๆ หน่อย แต่พอใส่เต็มดูเป็นสาวปกติมานิดนึง แต่ยังไงก็น่าร้ากกก

แล้วก็ชัดเลยว่านางชอบพระเอก ถ้าไม่ชอบคงชกไปแล้วละ และไม่ยอมขึ้นเองแบบนั้นหรอกน่าา

ขอบคุณ​ครับ​

TZONE

เช็ดยังไงของเค้าเนี้ย เต็มมือขนาดนั้น

Edit: ออกกำลังจนหายเลย ดีจริงๆ