ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Benimura Karu] Rec Girlfriend Sex บันทึกรักอัดวีดีโอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 11, 2020, 06:16:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SVOZ

ธรรมดาเลยครับ สมัยวัยรุ่นตอนนั้นอยากรู้อยากเห็นไปหมดเลย มันน่าตื่นเต้นดี ถ่ายเก็บไว้แล้วเอาไปอวดเพื่อนๆ แลกกันดู เพื่อนก็เอาของเพื่อนมาให้ดู แล้วเวลาทำไปถ่ายไปมันก็ได้อารมณ์อีกแบบดีครับ

EDIT : ผมว่าเดียวต้องมีแลกคู่กันแน่นอน หรือไม่ก็เอาถ่ายมาอวดกันรัวๆ

l3al3yl3ell

เริ่มๆมาแบบใสๆสวยงามเลย กลัวหลังๆจะแลกคู้อ่ะดิ

ตอนจบมีเอามาอวดเกทับด้วยวุ้ย แสบจริงๆ

cking

ถ่ายได้ ถ่ายไปเถอะะ แต่เรื่องจริงตอนถ่ายเงื่ยนขึ้นเกือบทุกคน

อวดเมียกันสุดๆ ::Glad:: ::Ahoo::

supertor

ลายเส้นสวย แถมเนื้อเรื่องยังดี สุดท้ายคงไม่วายต้องแบ่งเพือนๆ แน่ๆ 

Leolaz1141

NTR นี่มันจั้กจี้หัวใจจริงๆ

อืมมม ตอนหน้าจะปวดตับมั้ยน้า แต่ดูแล้วมีสลับคู่กันแน่ๆ แต่พลอตแบบนี้หนุ่มแว่นมีเสียน้ำตาแน่นอน

sun_day

มีถ่ายคลิปเก็บไว้ด้วยๆ ดูเหมือนพระเอกไม่ค่อยจริงจังทะไหร่เลย
เหมือนอยากได้คลิปไปอวดเพื่อนมากกว่า ::Pull::

ไปๆมาๆ เอามาบัพอวดกันเองซะงั้น 555

samnakub03

เหตุเกิดจากเพื่อนเอาคลิปมาให้ดู พระเอกเราก็นะถ้าไม่มีตัวบิ้ว คงไม่จัด

นี่มันเพื่อนซี้

pandanous

นากเอกน่ารักมาก ให้ถ่ายด้วยแบบนี้ แปลว่ายอมทุกอย่างแน่ๆ
Edit : สุดท้ายก็แบ่งเพื่อนดู หมดกัน คราวหน้าเพื่อนมันคงชวนสวิงล่ะนะ

faith

เอาละเว้ย เห็นๆเงียบๆไม่นึกว่าจะยอมง่ายขนาดนี้ ลุยเล้ยย

เปิดซิงจนได้ แถมเอาไปเกทับอีก ร้ายนะเนี่ย

Prince80

สุดยอดขอบคุณครับที่เอาผลงานดีๆมาลงให้ดูครับผม

nekki

ร้อยเอาพันต้องเอามาอวดเพื่อนชัวร์

ก็โอเคละถ้าอวดกันแค่นี้

BabyFace

จากที่อ่านมา  ไม่น่าจะแบล็คเมล์หรือแลกคู่  แต่จะเป็นแนวสุดท้ายนางเอกจะต้องคุมหนักกว่าเดิม  เพราะติดใจและหวง  ::JubuJubu::

ออกแนวน่ารัก  ใสๆ  ชอบแบบนี้  สวยใสเวอร์จิ้น

kkoopp

mandarin

ลายเส้นจ๊าบ เนื้อเรื่องน่าจะมีแบลกเมล์แหง่เลย  ::Doubt::