ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Hankouki เด็กแสบเจ้าปัญหา[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 16, 2020, 06:21:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

biggiggog

ไอ้เด็กนี่มันร้ายจริงๆ ล่อแม่ยังไม่พอ
ยังคิดจะล่อคุณครูอีกเหรอ

ดูเหมือนลูกจะเป็นใหญ่ในบ้านนะ
ตัวแม่ยังต้องยอมทำตามคำสั่ง
ยังดีที่มีมุมอ่อนโยนตอนท้าย
เลยดูซอฟท์ลงเยอะเลย
ขอบคุณครับ

coconuzz

ครูคงจะโดนไอเด็กนี้แน่ๆ แต่คิดว่าน่าจะ happy ending ทั้งสองฝ่าย

anuwat p

แสบสมชื่อเรื่อง เอาแม่ แถมคงจะเอาครูอีก

iammek

เห้ยยใ......พ่อหนุ่ม แค่แม่ไม่พอ ยังไปต่อด้วยครูอีกเรอะ อะไรจะขนาดนั้น

ก็ยังดีที่ตอนจบยังรักแม่บ้าง  คงโดนตามใจจนเคยตัว

[S]ha[D]ow◕‿◕

โฮ่ มันร้ายนักวางยาจารย์เพื่อหนทางสู่3Pสินะ

ปั๊ดโถ่ นึกว่าจะจบฮาเร็มซะอีก จารย์ทำไมไม่รู้ตัวหนอ ไม่รู้สึกเหนียวๆหว่างขาบ้างหรอไง  ::Touchy::

flukehaha

คุณครูก็เข้าวงฮาเร็มอย่างไม่ต้องสงสัยยิ่งคุณแม่คล้อยๆตามอยู่แล้ว ::Glad::
****ผิดคาดในระดับนึงที่แค่เอาเพราะแค้นเฉยๆจบแยกย้ายแต่ก็ยังคงเป็นเด็กแหละต้องการความอบอุ่น
Manchester United Football Club
We are Red Army

ddcc

ผมว่าจบที่แบล็คเมล์คุณครูแน่เลย แบบลูกชายได้ควบ2 !!?? มันจะโกงไปแล้วเว้ยย ว่าแต่ลูกชายมันไปเอายามาจากไหนนะ แล้วใครเตรียมเนี่ย ไปแอบใส่ชาตอนไหน ทีแรกนึกว่าแม่มีส่วนรู้เห็น ว่าแต่ทำไมแม่ต้องมายอมให็ลูกขนาดนี้นะ
เอ้า ทำไมมันจบแฮปปี้งี้ฟระ555 ไม่แบล็คเมล์ซะด้วย เอาทีเดียวพอแล้วเรอะ

ab123ab123

จัดทั้งแม่จัดทั้งครูแน่นอน

ทำไมบทครูมันนิดเดียวฟระ อุส่าชอบสาวแว่น

joulez

ลูกแม่งเหี้ยจริง แม่ก็ยอม หัวอ่อนจัด เลี้ยงเป็นลูกเทวดาไปซะแล้ว อนาคตไม่ตายไวก็นอนคุกอ่ะ วางยาครูอีก แม่จะทำอย่างไรนะ!?

แค่นั้น!? ทำมัยดันจบซึ้งแบบนั้น เอาซะที่ผมด่าไปรู้สึกเฟลมาก สรุปแม่ก็ชอบลูก ลูกก็ชอบแม่ แต่มันผิด คิดไปปวดหัว อ่านเรื่องอื่นต่อ ขอบคุณที่แปลให้อ่านนะครับ  :)

bigboy001

::Thinking::  จริงๆอาจไม่ได้สปอยลูกธรรมดาก็ได้ แม่นี่แหละตัววางแผนเลย คือ ทำให้ลูกเอาแต่ใจ เพื่อให้ตอบสนองความต้องการทางเพศมากกว่าว่าไหมละ แล้วนี่วางยาครูสาวอีก งานนี้มีโดนจับเยสเพื่อจะได้เลิกด่าแหงๆ  ::Thinking::

EDIT ยังดีไม่ถ่ายรูปแบล็กเมลครู จริงๆพระเอกก็คงโดนเพื่อนแกล้งก่อนแหละถึงได้เอาคืน แต่ครูไม่สนใจสมควรแล้วโดนเยสแตกในไปรอบ หากครูสงสัยอีก งานนี้นัดเจอแล้วคงโดนจับเยสอีกรอบแน่ๆ

Ppcub Jjip

ไอเด็กเวร นี่มันไม่ใช่แค่มีปัญหาแล้วมันกามเลย 

น่าผืดหวังกับเนื้อเรื่องอ่ะคือไปไม่สุดอ่ะบทครูจบง่ายไป

Thuresaz

ออกหน้านี้มาก็ต้องได้ครูแล้วสินะ
รู้สึกว่าเรื้องนี้ เด็นมันจะคุมทั้งแม่ทั้งครู
สิ้น อย่างได้ ส่งอมก็อมอย่างดีเลยครับ
::Beggar::

poloxz

ครูโดนแน่นอนครับ แบบนี้
กลายเป็นทาสแน่นอน

โถ้วครู ตัวประกอบชัดๆ
แบบนี้หลังหักกันทุกคนครับ
มาซ่อนตอนตังหวะแบบนี้ 555

mspeed

วางแผนจัดการครูแล้วแบล็คเมย์เลยเหรอเนี่ย
อย่างนี้น่าจะกลายเป็นเด็กดีขึ้นได้นะ มีครูกับแม่อบรมทุกวัน
อ้าว คุณครูไม่มีบทต่อเสียอย่างนั้น น่าเสียดายจัง

dragonlionc

5555 นี่เด็กเหรอครับ น่าจะเรียก เกรียนเกมาะกว่าครับ
ปล จบโดยการเหมาหมดแน่นอนครับผม