ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Takasugi Kou - Ingi No Hate สาวใหญ่ไฟแรงสูง ตอนที่ 10(เล่ม2) FoxFang

เริ่มโดย FOXFANG, มีนาคม 23, 2020, 12:05:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

อันนี้ไม่ม่ซ่อน แปลว่า อยากลองใจคนอ่านหรือเปล่าครับ?

ืns52800189

MooOon

ขอบพระคุณที่แปลต่อให้อ่านครับ ลูกชายเริ่มหลงเเม่ตัวเองละ

เอาจริงๆไปเอารุ่นเเม่กับคนอื่นมันก็บ่งบอกเปงนัยเเล้วละนะ เเต่

หน้าสุดท้ายฮาจริง ทำไมผมอ่านเเล้วรู้สึก รถไฟชนกันจนได้ 555+

เเต่เอาจริงๆ ทำไมดูอ่านไปนานๆนางเอกร่านหนักเรื่อยๆลนะเนี่ย -*-

คงจบไม่ดีเเน่ๆ

yopern

น่าจะแอบชอบแม่แบบอื่นแน่ แต่ไปลงกับคนอื่นพลางๆไปก่อน

9toulek

จากที่ลูกชายสนใจสาวใหญ่คนอื่นนอกบ้าน ตอนนี้กำลังหันกลับมาชอบแม่ตัวเอง
บางทีกินในบ้านอาจจะถึงอกถึงกว่าก็ได้ เพราะต้องการเมื่อไหร่ก็ได้ทันที ต่จะขาเพียงแค่ความตื่นเต้นเท่านั้น

flukehaha

โอ้ยังมีตอนต่อด้วยเยี่ยมเลยแลดูจะเปิดจักรวาล MILF สินะ ::GiveMe::
Manchester United Football Club
We are Red Army

biggiggog

ดูเหมือนเส้นทางของแม่กับลูกจะวนเข้าหากันซะละมั้ง
ขอบคุณครับ

dekdong

wunman

ต่างฝ่ายต่างคิดถึงกันแบบนี้ แม่ลูกได้มีอะไรลึกซึ่งแน่ๆครับ

mspeed

เวลาเด็กๆมองสาวใหญ่ก็คงคิดว่าเป็นสาวเต็มตัวแล้ว​ อะไรๆก็ใหญ่​ ก็อวบไปหมด
ไปๆมาๆก็เริ่มชอบเริ่มหวงแม่ตัวเองแล้วสินะครับ

Boran Mark

everythink

::Thankyou:: เรื่องดำเนินมาถึงตอนนี้ ลูกชายกับ แม่คนสวย จะตกลงกันยังไไงน้อ
แม่ดันมีเพื่อนร่วมงานที่มีสัมพันลึกซึ้งกับลูกชายด้วย
หรือมันจะเป้นแผนการของ กิ๊กของแม่กันแน่ ต้องรอลุ่นกันต่อไป

Nuum123

bigboy001

::Thinking::  อ่าวงานนี้ มีลุ้นแม่ลูกซัดกันยันหว่าง แต่จริงๆเหมือนลูกจะเสร็จไวไปหน่อยนะ น่าจะโด้ปมามากกว่านี้อีก  ::Thinking::