ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 4 : ทางเลือกของชีวิต

เริ่มโดย nato87, มีนาคม 27, 2020, 04:47:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณว่าฉาก "เลิฟซีน" ของเกมรักภารโรงเฒ่าจนถึงปี 2 มันเข้มข้นระดับไหนครับ

เข้มข้นระดับ 5 - อ่านแล้วเหนื่อย ตัวซีดเซียว ไร้เรี่ยวแรง
77 (31.4%)
เข้มข้นระดับ 4 - อ่านแล้วได้อารมณ์ดีเหมือนกัน
84 (34.3%)
เข้มข้นระดับ 3 - เข้มข้นและกลมกล่อมกำลังดี
58 (23.7%)
เข้มข้นระดับ 2 - รสชาติจืดชืดไป น่าจะเติมรสให้เข้มข้นกว่านี้อีก
24 (9.8%)
เข้มข้นระดับ 1 - จืดชืด ไร้รส อ่านแล้วไม่รู้สึกถึงอารมณ์ร่วม
2 (0.8%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 245

C-Master

ลุงพลนี่ มีเรื่องให้หมอพลอยคอยดูแลสุขภาพเรื่อยเลยนะครับ
แอบไปหักโหมกับสาวอื่นมาแท้ๆ ภาระตกที่หมอพลอยตลอดเลย 555

knight18

ตายๆลุงพลเห็นหน้าหมอแค่นี้เป็นลมเลยหรือ หรือว่าลุงผลจะมีแผนการร้ายแอบแฝงแน่ๆ ::Confident::

nulongya

คุณหมอกับตาลุงพลนี่
เจ็บตัวทีไรต้องมีการปลอบใจกันตลอด

suteeboonmark

moodum07

ที่ลุงแกหน้ามืด ส่วนนึงคือเลือดแกไปเลี้ยงเจี๊ยวมากไปหรือเปล่าครับ

เลือดไปเลี้ยงสมองไม่พอนี่ หน้ามืดเอาง่ายๆ ยิ่งอายุมากแล้ว 555
แหม แต่เลือดไปเลี้ยงส่วนล่างแล้วนี่ มันต้องหาที่ระบายด่วนละครับ

ห่วงลุงแกมากครับ ควรเปลี่ยนหมอ พยาบาลไปเด็กคอนแวนต์อย่างไวครับ

akennya

auddyxx

Kamol

Upheaval

ลุงแกล้งเป็นลมเพื่อจัดการหมอพลอยหรือเปล่านะ

ton29048

tetete

โถ ลุง อยากเป็นพระเอกเข้าไปช่วยหมอพลอย สุดท้ายสลบต้องให้หมอพลอยช่วยแทน อายมั้ยหน่ะลุง

veget

ball2112

เดช12341

พระเอกพลช่วยนางเอกพลอยซะขนาดนี้มีหวังหมดแรงตายก่อนแต่งแน่