ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Erect Sawaru] Shinkyoku no Grimoire แพนโดร่าภาค2 ตอนที่7 By DARKAXL

เริ่มโดย DARKAXL, มีนาคม 28, 2020, 03:33:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DARKAXL

เฮลโล่โอ้เย่ กลับมาพบกับเทพหนวดอีกครั้งกับเทพหนวด ที่หายหน้าไปนานนั้นเป็นเพราะติดธุระ(ที่จริงติดเกม ::Sobad::) ช่วงนี้หยุดอยู่บ้านยาวๆเนื่องจากไวรัสระบาด อย่ากระนั้นเลย มาดูแพนโดร่ากันต่อดีกว่า คราวนี้ขึ้นเล่ม2แล้ว กับตัวละครใหม่ คัมภีร์มารเล่มใหม่ จะเป็นยังไงนั้นก็ไปรับชมรับฟังกันเลย เย่

เงื่อนไขสำหรับผู้ที่ต้องการรับชม
ต้องเคยอ่านและเม้นท์ตอนที่ผ่านมาทั้งหมดให้ครบ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

MooOon

ขอบคุณมากครับที่แปลต่อให้ เอาจริงๆ อยากจะเข้าใจเนื้อหาเหมือนกันนะ เเต่ลายเส้น

มันดันดีเกินไปจนเนื้อหาของเรื่องไม่ค่อยเข้าหัวเลย 555+ สรุปนางเอกเราจะโดนอีกเเล้วหรอ

เเต่จากที่เดา ยัยผมเหลืองน่าจะโดนด้วยละมั้งไม่น่ารอด เราเดาว่า โฮโมคูล นี่ละมั้ง

จะหักหลังยัยผมทอง เหมือน น้องเขาจะเก็บกดเหมือนอยากเเก้เเค้นเลย

----------------------------------------------------------------------

เรื่องนี้หาความเก่งของพวกสาวๆตัวเอกไม่ได้จริง นางเอกพอไม่มีหนังสือเเล้วทำไรไม่ได้เลย

ส่วนยัยเเว่นที่ตามมาด้วยตอนที่เเล้วเหมือนจะเก่ง มาตอนนี้เหมือนรอให้โดนเอาละมั้ง

เเต่ยอมจริงๆลายเส้นเรื่องนี้ละเอียดทุกฉากจริงๆ 555+

cookiewithjam

แบบโซ่มัดนี่ว้าวซ่ามากครับ ขอบคุณคระับ ::Suffocate::

::HeyHey::ชอบตอนนี้จากทั้งหมดที่ผ่านมาเลยฮะ

Sessiri Ratanatharakeat

สายนี้ก็ไม่ได้ชอบเท่าไหร่ก็ก็อยากอ่านต่อนะ ก็คงไม่ว่ากันนะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มีพลังเท่าไร สุดท้ายก็โดนอยู่ดี  แทบทุกตอน  555

hentaiknight

นางเอกเจอคัมภีร์แห่งความโลภ คราวนี้จะโดนปูัยี่ปู้ยำยังไงหนอ
แต่น้องหนูผมทอง น่าจะโดนเต็มๆ มากกว่าตามสไตล์นักอ่านคัมภีร์

----
บาปคราวนี้ เน้นแต่สาวดุ้นเนอะ ทั้งอีวา ทั้งอดัม
แล้วน้องหนูอัศวินจะโดนในตอนต่อไปไไหมเนี่ย

pengza1

::DookDig:: ::DookDig::

นักดาบผมยังไม่ได้โชว์ไรเลย จะโดนละเหรอเนี่ย

mindza2212

อยู่ในเรื่องนี้เก่งขนาดไหนก็ไม่รอดซักรายจริงๆ

Hayo

สงสัยว่าคัมภีร์แต่ละเล่ม มีพลังเกี่ยวกับชื่อยังไง เห็นทุกอันก็คือ ทำให้มีเซ็กหมดเลย 5555

edit: แฟนซีมากๆขึ้นไปอีก

nowermore

a19353860

doujin

สงสัยว่าแต่ละเล่ม มีพลังเกี่ยวกับชื่อยังไง เห็นทุกอันก็คือ ทำให้มีเซ็กหมดเลย 5555
::Thinking:: ::HoHo::