ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

terapoong48

โกโก้ก็ยังคงเป็นผู้หญิงที่มีอีโก้สูงค้ำไว้เหมือนเดิมจนทำให้ตัวเองเสียใจซ้ำแล้วซ้ำเล่า น่าสงสารครับไม่ยอมรับหัวใจตนเอง

aceinw6969

ขอบคุณผลงานดีๆ มีคุณภาพนะครับ

hikarunaka

เลือดเย็นมาก ใจแข็งสุดๆนายเบย์

Ranger83

โกโก้ เป็นผู้แพ้ รึนี่   อดที่จะสงสาร โกโก้ ไม่ได้ โกโก้น่าจะได้รับตวามสัขในชีวิตบ้าง

nipon

จุดหมายปลายทางของแต่ละคนย่อมไม่เหมือนกัน

Boypong

633sqd

ไม่เหลือที่ยืนให้โกโก้เลยเหรอ 3ยังได้4กฌน่าจะไหวนะ

dew1

ต่างคนต่างมีเส้นทาง โกโก้เลือกแล้ว ก็ต้องรับผลที่ตามมาให้ได้

Summermay

นางเอกกลายเป็นคนแพ้ในเรื่องไปแทน น่าสงสารโกโก้นะ

winnythepooh

mrcat2019

จรัญ บุญชู

การที่ผู้หญิงคนหนึ่งตัดสินใจแต่งงาน...มันไม่ใช่เป็นกรณ๊ที่เร่งด่วนและคงต้องใช้เวลาไตร่ตรองนานพอสมควร...เมื่อทำลงไปแล้วก็ต้องยอมรับตัวเอง...สามีก็ดีพร้อมทุกด้านแล้วนี่...จะอะไรอีกล่ะ

krissyou

น่าสงสารโกโก้ แต่เธอเลือกเองก้อต้องยอมรับในสิ่งที่ตัวเองเลือกจิ

tombong

ตอนจบจะออกมาเป็นแบบไหน ลุ้นๆๆๆๆ

noker

ประชดรักคนที่เรารัก โดยไปแต่งกับอีกคนหนึ่ง คนที่เจ็บกับเป็นเรา