ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชัยชนะของผู้แพ้ 6 (ตอนจบ)

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 29, 2020, 02:21:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hk77

Horing

pongjun

สงสารโกโก้ และเห็นใจเบย์ ความรักเมื่อไม่สมหวังมันก็จะเจ็บ

xtazy

ยอมรับแล้วเดินต่อไปข้างหน้าเถอะโก้ ชนะตัวเองสำคัญที่สุด

audy11

สายไปแล้วโก้ ..มันอาจดีก็ได้ รักครอบคร้ว เลิกตามในสิ่งที่เป็นไปไม่ได้สักที

ittipatlee

และแล้ว..ผู้แพ้ก็กลับมาชนะจริงๆ

candyman_042

โก้โก้เศร้ามากจริงๆแหละ แต่ตัวเองแต่งงานไปแล้วนะ

tuaklom

สงสารโกโก้ แต่โก้ก็เลือกปฎิเสธเอง อ่านไปน้ำตาไหลไป #อินจัดดดดดดดดดด

boy2516

นึกว่าจบแล้วโก้จะคุบกับเบย์ได้แบบพี่น้อง
กลายเป็นเจ็บหนักกว่าอีก

Aerials

ขอบคุณครับลุ้นทุกตอนเลยในที่สุดก็มาถึงตอนจบจนได้  ::Thankyou::

jame32015

สงสารโกโก้นะ แต่คนเราต้องยอมรับผลการตัดสินใจของตัวเองให้ได้ด้วย

plot0440

เย้ๆๆ อ่านไปกลางเรื่องตกใจนึกว่าจะได้รีเทิร์น แต่แยกกันแล้วอ่ะดีสุด เพราะโก้ก็เป็นผ่านที่ไม่เลือกเอง

sakdi Ontong

ผิดคาดครับ แต่ความรักก็เป็นแบบนี้แหละ เหมือนชีวิตผมเลย

aepst

เศร้า​แต่ก็แอบเห็นแก่ตัวนะโกโก้

mrmanaa