ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 1 : พรสวรรค์

เริ่มโดย punyang, เมษายน 09, 2020, 07:45:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

isukjai5

อาจจะได้ครูดีอย่างพี่ฟางแน่ๆครับ แล้วค่อยปรับความเข้าใจกับพี่หลินอย่างลึกล้ำครับ

kboonm

จากอุบัติเหตุกลายเป็นพรสวรรค์  จากแค่ได้ยินความคิดเริ่มเห็นภาพ ต้องขอติดตามต่อครับว่าพรสวรรค์จะพัฒนาไปได้ถึงไหน และจะสามารถควบคุมได้ไหม

Kritsana

อ่านแล้วอยากมีพลังแบบนี้บ้าง

kan161

::Glad::จัดหนักแบบยาวๆแน่นอน

sun_307

นอกจากอ่านใจได้แล้ว ทิมจะมีพลังอะไรเพิ่มอีกไหม น่าติดตาม

boonboogonz

Sopun Jeekkee

แนวเหนือจริงแบบผสมกับเรื่องตื่นเต้นแบบนี้ ชอบมาก จินตนาการเกิดได้ต่อเนื่อง

ram69

ย้อนกลับมาอ่าน​ เขียนเรื่องได้สนุกน่าติดตามมากครับ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ อุบัติเหตุทำให้สิ่งต่งๆเปลี่ยนแปลงได้ครับ แม้แต่ความคิดของพี่สาว

sakda silakhom

อยากมีพลังแบบนั้นจัง แต่ไม่เอาแบบเกือบตายนะ

akeco

เนื้อเรื่องดีครับ แนวพลังจิต อ่านสนุกมากครับ

oddsk

น่าสนใจ อยากรู้น้องต้นจะมีพลังขนาดไหน

tontantc13

ขอตอนต่อไปเลยครับ...ติดตามครับ

intanianoi

เปิดเรื่องมาค่อนข้างดี ความสามารถพิเศษก็ไม่เว้อมากไปครับ

Lion4

มีพลังพิเศษแบบนี้ สงสัยมีเรื่องเสียวตลอด