ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 5 : เฉกเช่นความฝัน

เริ่มโดย punyang, เมษายน 14, 2020, 04:24:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jane Cactusxp

scozember

จ่อขนาดนี้ถ้าได้แค่ถูอย่ามาทำเลย 55555

sparrow_ap

พอได้โดนสักทีเดี๋ยวก็ติดใจ จนต้องขออีกแน่ๆ
พอได้สามคนปุ๊ปจับมาอยู่รวมกันเลยนะ

kasanoe

อยากรู้ครับว่าพี่หลินจะโดนมั้ย ท่าจะไม่รอด

kpnttn

พลังใหม่คือการมองเห็นภาพผ่านดวงตาคนอื่นเหรอเนี่ย แถมยังมองเข้าไปในความทรงจำได้อีก ถ้าฝึกดีๆ อีกหน่อย จะใช้ร่วมกับพลังชี้นำความคิด กลายเป็นพลังบิดเบือนความทรงจำได้ด้วยมั้ยอะ บิดเบือนว่าพี่หลินไม่ใช่พี่ แต่เป็นคนรัก แล้วก็กระหน่ำรัวๆ ไปเลย

ครั้งนี้พลาด ไม่เป็นไร ใส่ความคิดไปก่อนว่าแบบนี้ทำได้ คราวหน้าค่อยเนียนๆ จัดการซะเลย

winpooh

pin1307

bnatt

deepsnow

สนุกดีครับ ความสามารถเพิ่มขึ้นมาอีกหลายอย่างเลย

rangsitboyyy

jackky jackky

watanabe

ถูๆไถๆ เด๋วก็ไหลเข้าไปเองแหละครับ ::Oops::

lunla

zaza065

ตอนนี้เป็นตอนที่ชอบที่สุดเลยครับไม่ค้องมีฉากร่วมรักแต่บรรยายออกมาได้ดีจริงๆครับ

mot404

ดูท่าแล้วพี่หลินไม่น่ารอดเงื้อมมือมารไปได้