ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Inside The Box คาราโอเกะชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 20, 2020, 06:42:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Karma Tatsuro] Inside The Box (Karaokebox  Sex Challenge) คาราโอเกะชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥s]
เอาไปอ่านเล่นๆ

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
2. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

ipor

เปิดมาภาพแรกนี่คือ นึกถึงตู้ถ่ายสติกเกอร์เลย.

เสียตังค่าเพลงบวกความตื่นเต้น มันสู้เปิดห้องไม่ได้เลยนั่น แบบนี้ลุ้นกว่าเยอะ

nowhereman

ลายเส้นน่าสนใจ แต่งงๆนิดๆ รุ่นพี่หลอกพระเอกมาเข้าตู้เพื่อหวังเก็บแต้ม หรือแค่ร้องเกะเนี่ย

ตู้ร้องเกะน่าจะเก็บเสียงในระดับนึงเลย งานนี้ สงสัยได้อีกหลายเพลง

yopern

รุ่นพี่จะกินรุ่นน้องในตู้นี่แหละ เพลงไม่ต้องร้องกันแล้ว ทำอย่างอื่นดีกว่า

edit ต่อกันอีกหลายเพลงแน่ๆ

warpzone

รุ่นน้องไม่ต้องร้อง เดี๋ยวรุ่นพี่ร้องเอง แต่สงสัยคงต้องยืมไมค์ส่วนตัวของรุ่นพี่ร้อง แต่ร้องแบบไม่มีเสียงนะ หลอกน้องมาเก็บแต้ม
มีไมค์ส่วนตัวแบบนี้ไปร้องต่อกันอีกยาวครับ

Mortal-R2

Nickeezz

::Evil:: ::Evil:: ตู้คาราโอเกะแบบนี้มันน่าลุ้นดีจริงๆครับ หนุ่มน้อยเสร็จรุ่นพี่สาวแน่นอนจังหวะนี้

Edit สงสัยงานนี้ต้องเร่งเสียงเพลงให้ดังขึ้นอีกหน่อย คนข้างนอกจะได้ไม่ได้ยินเสียง อิอิ

mspeed

รุ่นพี่รุกซะไปไม่เป็นเลยสิครับเนี่ย
แต่ระวังให้ดี ตั้งหลักได้เมื่อไหร่อาจมีร้องขอชีวิต555

xonly289426

Summermay

รุ่นพี่รอจังหวะเคลมมานานแล้ว ท่าทางคนชวนมาเกะก็น่าจะรุ่นพี่นี่แหละ

ประสบการณ์ครั้งแรกในนี้ ท่าทางจะฟินทั้งคู่

keatmano

สงสัยคงต้องร้องคู่เป็นโน๊ตสั้นๆ ไม่ต้องสนทำนองจนจบแน่ ๆ ... จะไปต่อที่ห้องของรุ่นพี่ไหมเนี่ย  ::HoHo::

ไอ้ตู้เนี่ย สงสัยจะขาดทุน ไม่ได้ตังจากสองคนนี้แน่

cking

กินเด็ก หลอกเข้าตู้ชัดๆ 555

ยังง ยังมีต่ออีก ไปรร ได้แล้งรุ่นพี่

MooOon

ทำไมชีวิตจริงผมไม่มีรุ่นพี่เเบบนี้บ้าง อยากเจอสาวๆรุกใส่เเบบนี้บ้าง

อยากอยู่เฉยๆบ้าง 555+ เอาจริงดีตรงรุ่นพี่ไม่มั่วเเละดูจะชอบรุ่นน้องหรือพระเอก

นานเเล้ว พระเอกก็ซึนจริงทำเป็นไม่ชอบ ถามจริงเห้อ ตัวผู้คนไหนไม่ชอบมั้ง มึงงงงง

ครึ่งหลังคิดว่าคงทำกันในคาราโอเกะเลยละมั้ง เพราะมีผ้าปิดอยู่คนเดินผ่านไม่มาเลยไม่รู้

--------------------------------------------------------------

อยากได้นางเอกเเบบนี้เปงเเฟนเปงเมียมาก มีอารมกับเราตลอด 555+ ไม่มีเบื่อจริงๆ

เอาจริงๆเป็นผมคงไม่กล้าต่อรอบ2เเล้วนะ เสี่ยงเกินจริงๆ เดียวนี้ยิ่งมีเเอบถ่ายคลิปอีก

โดนเเอบถ่ายได้นี่จบเลยนะ

เป็นผมขนาดนี้แล้วถึงไหนถีงกัน
ว่าแต่ ตอนนี้มีแฟน(เมีย)หรือยังครับ ถึงได้เพ้อถึงรุ่นพี่
  ::HoHo::

ไม่มีนี่เเหละปัญหา ไอ้พวกอยากมีเเบบผมดันไม่มี เเต่ไอ้พวกชอบบ่นๆเบื่อเมียชอบจับผิด

ดันมีเมีย(เเล้วเมียเสือกสวยน่ารักอีก) เเบบเขาว่าจริงๆ ไอ้คนอยากมีดันไม่มี ไอ้คนเบื่อไม่อยากเจอดันมีดันเจอ *-*

leo29tns55501

รุกแบบนี้น่ากลัวนะเนี่ยแต่ก็คงเสร็จพี่สาวแน่นอนอิอิ

l2aito

รุ่นพี่นี่สายบวกสินะ
ขนาดอยู่ในโรงเรียนยังแอบเนียน ข้างนอกคงไม่รอดแล้วกระมังน่ะ  ::HoHo::

ไปต่อที่โรงแรมดีกว่าไหมฮะ
ถ้าจะขนาดนี้แล้ว เดี๋ยวคนข้างนอกเขาได้ยินกันหมดนะเห้ย