ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shirano Jin]Genki Hatsuratsu! Otou-san พ่อผัวตัวดีขยี้ไม่ยั้ง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 22, 2020, 06:45:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Monokuroboo

พ่อกับลูกสะใภ้กินกันไปเรื่อยๆโดนที่ผัวไม่รู้แน่ๆ จนสะใภ้ท้องจนคลอด ก็คงยังแอบแอบกินกันต่อ

.....
ตามคาดเลย กินกันยาวๆ

alexputtipo

akasaboy

แรก ๆ คงไม่ค่อยอยากดูแลเท่าไร ตอนหลังมานี่ ชักจะติดใจ

แบบนี้ไม่เรียกติดใจแล้ว ทำแทนผัวไปแล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

zorro

poum1931

ม่ายยยยย!!! ชั้นไม่ชอบพ่อผัวเเบบนี้เลย อย่างน้อยเเค่จับก็พอนะอย่าไปถึงขั้นนั้นเลย(รู้นะว่าชอบ..บอกตัวเอง55)

polka2012

เดาว่าจะลงเอยที่ลูกสะใภ้คนสวยติดใจลีลารักของพ่อสามีจนโงหัวไม่ขึ้นแน่ๆเลยครับ พ่อผัวดูหื่นซะขนาดนั้น5555555

แม้ลูกสะไภ้คนสวยก็จุดติดง่ายซะด้วย...สงสัยงานนี้ป่องกับพ่อผัวแน่ๆ55555 ::WooWoo::

timshel

ดูแลผู้ป่วยติดเตียงได้ยอดไปเลย จบหลักสูตรไหนมานะ

ว่าแต่พ่อครับ ทำได้ขนาดนี้ มันผู้ป่วยติดเตียงตรงไหน

TZONE

พ่อตากลับมาฟิตเหมือนเดิม สามีดีใจ จบข่าว

Edit: ฟิตขนาดมีลูกได้ พ่อตาใช่ย่อยนะเนี้ย

เจมจิ

มาแนวนี้ก็ลูกสะใภ้กับพ่อผัวน่าจะกินกันไปเรื่อยๆจนท้อง

camel28

nagatobimaru

มาแบบนี้ ได้เลื่อนขั้นจากเมีย เป็นแม่เลี้ยงแน่ๆ เลย พ่อผัวฟิตจัดซะขนาดนี้นะ
แต่ลูกสะใภ้ก็เซ็กซี่เกิ้น จากหมดกำลังใจอยู่กลายเป็นมาฟิตปั๋งเลย

----------------------------------------------------------

ได้น้องมาเลี้ยงซะแล้ว ดูแลน้องดีๆนะ 5555

Sri Trang

น่าจะวาดให้พ่อยังดูดีหน่อย อายุต่างกันมากขนาดนี้อยากเชียร์ก็เชียร์ไม่ขึ้น