ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบแล้ว

เริ่มโดย KwangPloy, เมษายน 23, 2020, 06:35:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วิเชียร เขาหลวง

เป็นถึงอาจารย์อย่าปล่อยให้ลูกศิษย์สาวๆหลุดมือไปนะจัดการให้หมดเลย

locklock leck

จะมีอะไรเชื่อมโยงกับตอนก่อนหน้านี้รึเปล่า

holovelove

ลูกศิษย์ ดีจริงๆ ครับ  อ่านไปก็อยากเป็นอาจารย์เด็กพวกนี้จริงๆ
เหงาๆ

วรวิท สาโท

ponggunyuki2527

เออ สถานการณ์แบบนี้ ก็ทำใจลำบากอยู่นะ

Santika111

I2ta3ta3

tummaba

เป็นครูสอนเด็กสาวๆก็ต้องเก็บกดอยากลองบ้างละงานนี้

Treo Chan

Nal

Alligator

เด็กรุ่นใหมๆนี่ร้ายจริงๆส่วนอ.ดนัยเห็นอารยาแล้วจะร่วมกินสุกี้หม้อรวมกับเขาไหมล่ะ

abfun

เป็นเรื่องที่ค่อยๆ เร้าอารมย์ จริงๆ เลยครับ ปล.ชื่อคนโดน ยังกะดาราคนนึงเล้ย อิอิ

Dark_hell

เมื่อโลกมันเทา เราก็เด้ามันไป นะอาจารย์

Tharand Sayapirat

แบบนี้คงได้เอาเด็กนักเรียนหญิงทั้งโรงเรียนแน่ๆ

865162