ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Norakuro Nero]Musuko to Onaji...Okaa-san [Okaasan online]แปลไทยโดย trong5171

เริ่มโดย trong5171, เมษายน 25, 2020, 07:08:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

CoolNook Thangsakul

หึหึหึ เจ้าเด็กน้อยเอย แม่เจ้าโดนแน่นอน

vigo

คุณแม่ยังสาวอยูเลยนะ

ผิดคาดแฮะนึกว่าจะแม่กับลูกชายกลายเป็นแม่กับผู้เล่นรายใหม่ซะงั้น

bigboy001

::Thinking::  อื้อหือแม่คงชอบเปลี่ยนคู่นอนไปเรือ่ยๆ หรือเปล่านะ สะสมเกงในแล้วยังเอาให้ลูกใส่ซะง้าน งานนี้โดนเอาน้่ำบานแน่นอน ::DookDig::.

EDIT นั่นไง สาวใหญ่เวลาโดนหำยาวๆ เยสแบบลึกๆนะเป็นหลงหำทุกที โดนแตกในแบบหลายๆรอบด้วยแล้วยิ่งคลั่งใหญ่ จะว่าไปถ้าผัวแม่มันน่าเบื่อก็จัดให้ลูกเยสไปเลยก็ได้นี่นา 555+

BlackSkuLL

สวัสดีชาวโลก

ทำไมแม่มาบาร์คนเดียวละครับผม  ::Horror::

edit คุณแม่ติดใจไม่ได้น้าาาา

yopern

คุณแม่ยังสาวอยู่เลย มันก็น่าติดหรอก ใครมาเจอเข้าก็ยันเช้าทุกคน

edit ไม่เคยโดนหนักๆใหญ่ๆ พอโดนเข้าไปหลงเลย

eeb

แหม่ พอเป็นเรื่องแม่ ผมนี่ไม่พลาด
อยากรู้แล้วว่าจะจบยังไง  ::Hmmm::
-------------------
อ้าวไม่ได้จบกับลูก แต่ไม่เป็นไร ดูจากลูกแข็ง เดาว่าน่าจะอีกไม่นาน

Natakorn

ซื้อเกงในมายั่วลูกชายแน่ๆ

เสร็จ​คนอื่นซะงั้น

[S]ha[D]ow◕‿◕

แค่ชื่อผู้วาดก็รู้แล้วว่าNTRแน่ ผมนี่เปิดอย่างไว

ptt2085

ผมว่า ไม่น่าจะเป็น แม่ลูกนะ
แต่ อาจจะลูกชาย ไปเสร็จเพื่อนของแม่ ประมาณนี้

MyWaYz

โถ่วเด็กน้อยของแม่ จะเจอไรน้า แม่จะดูแลเองเลยไหม

OverG

::Angry:: ผมเองแนวกินพืชอีกแว้ววว เห้ออย่าปวดตับก็พอขอให้จบสวยๆนะ

ปวดตับต่อไปเขาขึ้นเลยพระเอกกินพืชต่อไปนะ

biggiggog

แล้วคุณแม่จะไปติดท่าไหนหล่ะ

โดนซะกู่ไม่กลับเลย
ขอบคุณครับ

gfthebc

เดี๋ยว​ต้อง​มี​คน​มา​ปลอบ​จน​ต้อง​ลืม​ความ​เศร้า​ไป​เลย​แน่​ๆครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ แอบ​คิดว่า​หลังจาก​ที่​โดน​ปลอบ​ใจ​แล้ว​ ตอน​กลับ​ไป​คุณลูกชาย​จะ​มา​ง้อ​ให้​หายเศร้าอีกคน​ และก็ดีกันยาว​ๆนะครับ​

akine

::Cold:: เอ๋แม่อ่อยขนาดนี้
edit : อ๋าาาา แม่โดนแก๊งค์แบงค์ด้วยเหรอเนี่ยโธ่ววว