ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Amatake Akewo] Warai no Taenai Shokuba ร้านขายเซ็กส์(และทอย) [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 28, 2020, 11:30:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

05

06

07

08

09

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEditคุยกันเกี่ยวกับเนื้อเรื่องช่วงหลัง
(สำหรับคนมีนํ้าใจเท่านั้น ปลิงที่ทำไม่ได้อย่าตอบเพราะIDหายแน่นอน)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

gojira

สุดยอดร้านเซ็กทอย55เอาผู้หญิงมาเป็นฟรีเซนเตอร์ขายดิบขายดีแน่ๆ
ผู้ชายคงโห้อยากอยู่เมืองนี้สุดๆผู้ฆญิงนี้คงอยากจากสุดๆเลยทำงาน17ชม.ขึ้นตายแน่ๆ

เรื่องของเมืองนี้มีเป็นซี่นี่ครับ มีการคัดตัวดารา หาผู้มีความสามารถ ถ้าว่างเดี๋ยวจัดเพิ่มให้

kilo0369

ผมนี้รอดูสาวน้อย จะทำยังไงกับลค. หน้าจะมีบริการหลังการขายด้วยนะครับ ::GiveMe::

Tdestiny

ดาร์คได้ที่ครับเรื่องนี้

เมืองนี้มันช่างน่าสลดและสยิวไปในตัวเลย

อ่านจบแล้วอย่างดาร์คทำงานแบบนี้17-24ชมต่อวัน แอบสงสารนางเอกเลย

wardfury97

แล้วถ้ามันมีลูกค้ามาเทสของแล้วมันไม่ซื้อนี่  มันก็โดน...ฟรีเลยดิงี้  ::Grimace::

ตอนจบแบบว่าโดนทุกอย่างเลย  แล้วยังมาโดน ผจก.อีก สงสารนางเอกแทน

neokiseki

มันไม่น่าใช้คำว่าถุงยางนะเพราะไม่ได้ป้องกันการตั้งครรแต่อย่างใด เรียกยากระตุ้นไปเลยถึงจะถูก

ลองของเล่นแบบนี้พังหมดแน่อ่ะ

trong5171

ที่น่าคิดคือทำไมถึงไม่หนีออกจากเมืองซะ หรือว่าทำไมรัฐบาลถึงนิ่งเฉยและชาวโลกนิ่งเฉย? หรือว่าทำไมคนญี่ปุ่นจากพื้นที่อื่นถึงไม่ได้สนใจ?
หวาย ทำงาน 17 ชม++ แบบนี้จะทำได้กี่ปีกันน้อ แบบนี้สึกหรอหมดหรอก

makimaki55

ทำวันละ17-24ชม.ได้วันละ3000-4000เยนนี่ อยู่ไม่ถึงเดือนก็ตายแล้วมั่ง ขนาดนี่ยังไม่หนีไปอีกนะ

makijung

แอบสงสารแฮะ
darkเกิน มาจากdcปะเนี่ย ผมว่าผู้หญิงเมืองนี้น่าสงสารเกิน นางเอกถึงจะติดใจแต่ทำงานหนักงี้ไม่ไหวนะ

pfrankz

ร้านนี้สุดยอดมีทดลองสินค้าแบบนี้อยากย้ายไปอยู่เลย

ทำทั้งวันยังไมม่ถึง4000​เยนอีกหรอ  จนิงๆชอบแบบนี้มากกว่าม้าง

polka2012

อ่านแล้วรู้สึกสงสารรูมิเลย..ทำงานยิ่งกว่าเป็นทาสซะอีกต้องมาคอยลองสินค้าแบบนี้ให้ลูกค้า ::Crying::

หยอดท้ายเรื่องพนักงานของร้านมีแอบติดใจจนไม่เลิกเลยซะงั้น แถมโปรฯของร้านนี้ก็สุดยอดทั้งนั้น...ขอบคุณมากครับ ::WooWoo::

D_Lucifer23

เมื่อไหร่ที่ไทยจะยกเลิกกฏหมายงี่เง่านี่นะ ไปญี่ปุ่นร้านแบบนี้ เขายังไม่มองแปลกๆเลย

Bowonphong

ทดลองสินค้าได้ด้วย สุดยอดจริงๆ ถ้ามาลองอย่างเดียวไม่ซื้อได้ไหม555

exhausis123

ยากระตุ้นรูปแบบถุงยาง คิดขึ้นมาได้ไงเนี่ย ล้ำสุดๆ
ว่าแต่ถ้าลองแล้วไม่ซื้อจะเป็นไงนะ

แต่ก็นะดาร์คจริงๆ เป็นเมืองขายบริการละแบบนี้ ค่าจ้างถูกจุง

teruteta

เรื่องแนวหดหู่แต่ก็น่าสนใจ ส่วนตัวคิดว่าต้องมีบ้างอย่างตอนท้ายทำให้ตัวเอกติดใจแน่