ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nishikawa Kou] Haha no Musuko แม่ลูกผูกพัน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, เมษายน 29, 2020, 06:47:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neokiseki

ต้องเมามากๆอ่ะถึงหลับไม่รู้เรื่องอะไรเลย

อ้อคือรู้เรื่องแต่แรกว่าลูฏยสตน

CoolNook Thangsakul

สงสัยคิดว่าเปนผัวตัวเองแแน่เลย คงได้ต่ออีก2-3ยก ละน่า

CoolNook Thangsakul

555 สงสัยแม่จะรู้แล้วมั้ง ว่าใครมาลักหลับตอนเมา

notpongkaneiei

cdx

พอแม่ตื่นคงมีต่อรอบ 2 แน่ๆ สงสัยจะโดนแม่ควบนะงานนี้

หุหุ ทายถูก

tongjedsada

นี่แอบคิดว่าไอ้ลูกชายทำแบบนี้หบายครั้งแล้วนะ 555 ::Angry::

อ่าวแม่แกล้งพูดเฉย 555555

cloudser

::Suffocate:: ไอ้ลูกนี้ร้ายมากตอนแรกก็นึกว่าจะโดนแม่อ่อย ที่ไหนได้มันไปงัดเอาตอนเมาสงสัยว่าแม่มันจะว่ามีไรกับพ่อถึงกับละเมอออกมา ผมว่าต้องจบแบบลูกจะเสร็จแม่แทนดันไปแย่สิ่งที่เก็บกดมานาน 555

EDIT อ้าวผิดคลาด555 แม่มันละเมอ ตายแล้วดูท่าไอ้หนุ่มจะได้ใจล่อทุกวันแน่ๆ

eknow

เดาว่าตอนจบทั้งสองมีต่อยาวๆแน่
อ้าว แม่รู้ตัวนิ ชวนอาบน้ำตลอดเลย

jarabaman

ความเมายังเอาความเสียวไม่อยู่สินะ ตื่นเลย 5555

สรุปแม่แกล้งหลับสินะ 5555

nekki

แสดงว่าทำบ่อยเลยซินะ เวลาแม่เมามา ความจริงบอกแม่ไปตรงๆเลยน่าจะดีกว่านะ

ดูท่าแม่จะจับได้ละอยากไปต่อในห้องน้ำแล้วแบบนี้

akine

::Bloody:: คุณแม่ฮะ  คุณแม่หลับลึกจริงๆเลยอะ คุณแม่จะรู้ตัวมั้ยอะว่าโดนลักหลับ
edit :โอยยสรุปแม่รู้ตัวมั้ยเนี่ย อนากเห็นภาคต่อจริงๆ อาจารย์แกเขียนนมสวยมาก

p_hart

::Sobad:: เสียวกับคุณแม่ สุดยอดจริงๆๆ
คุณแม่สุดเสียวคงรู้สึก เสียวไปด้วยกับลูกชาย

Thempz

แม่น่าจะรู้ตัวตอนเสร็จแล้ว
หลังจากนั้นลูกชายก็จะเบิ้ล

gfthebc

ต่อไป​คุณ​แม่​อาจจะ​แกล้ง​เมา​กลับมา​ทุกวัน​ แล้ว​ก็​แกล้ง​เป็น​จำอะไร​ไม่ได้​ใน​ตอน​เช้า​ แต่​ก็​เต็มที่​ทั้ง​คืน​ก็​เป็น​ไป​ได้​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ คุณ​แม่​ต้อง​รู้​ความจริง​แล้ว​แน่ๆ​เลย​ครับ​ แต่​ก็​เปิด​ใจ​เปิด​โอกาส​ให้​นะครับ​

p_fon1

Happy

เม้นท์มักง่าย ลบไอดี