ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 12 : ทักด้วยคำร่ำลา

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 02, 2020, 02:38:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po1tak

jooloo

PTTrayong

มีสาวในสต็อกเยอะก็ต้องสับรางกันเหนื่อย แถมพระยาเทครัวควบแม่และลูกอีก ปัญหาเลยยิ่งตีกันยุ่ง ถ้าไม่มีหมวยคงไม่รอด

testman

ถึงน้องทิมจะดูแย่ในตอนแรก

แต่สุดท้าย แนวทางเรื่องน่าจะจบดีครับ คลายปมทีละเปลาะออกไป และก็เรื่องน้องพลอยเองก็สวยงามที่สุดแล้ว รออีกไม่กี่ปีก็กลับมา คนอื่น ๆ ในบ้าน ก็เข้าใจกันหมด

แต่อยากให้ขยายเรื่องน้องหมวยนิดครับ ดูสั้น ห้วน และง่ายเกิน ดูยอมทิมง่ายมาก ทั้ง ๆ ที่ต่อต้านได้ และก็ฉากสวีทกับน้องหมวยเองก็น้อยมาก จนแทบไม่รู้สึกอะไร

แต่ถ้าสาวเรื่องนี้ที่สุดขอยกให้ฟางครับ เป็นคนแรก และเป็นคนที่ดูจะรักทิมมากที่สุดจริง ๆ

Weerapong.norasrn1970

แล้วอนาคตจะเป็นยังใงบ้างนะอย่างไรพระเอกก็ยังเหลืออีกเยอะ

1234samsung

สงสัยพระเอกของเราจะได้ล้ำลาทั้งแม่ทั้งลูก
ขอบคุณครับ

poster007

หมวยมาลบความทรงจำซะงั้นไปแบบนี้มีจุดติดอีกนะ

rexmost gizmo

มีน้องดีๆแบบนี้ สบายไปหลายห่วง

pm2015

ชอบน้องฟางครับ แต่เสียดายจริงๆครับถ้าจะจบในตอนหน้า

za445566

รอลุ้นตอนจบครับ ขอให้จบสวยๆอย่าหักมุมนะครับ

pada

วันวลาดำเนินไปความทรงจำ ไม่ได้ลืมเลือน

sup pak

Tom 2017

อยากให้พระเอกได้ทั้งแม่ทั้งลูก ไม่ต้องเสียใครไป

กฤษดา บุญมา

น้องหมวยเป็นแบคให้นายทิมดีสุดๆ

patrict