ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 2 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 04, 2020, 12:44:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hanvises

คำผิดครับ
ถ้าเป็นผมคุณจำทำยังไง =>จะทำ

ดาวมั้งร่อน ทั้งโยก =>ทั้งร่อน

ดาวเธอจะจงใจทำต่อไปเรื่อยๆด้วย แขนของเธอคล้องม่ที่คอผม=>มาที่คอ

แต่ก็นะมันเป็น 1 การการเอาอกเอาใจลูกค้านี่นา=>???

ส่วนเธอก็ยังคงร่อนและสะบัดเส้นผมของเธออย่างเราร่อนต่อไป=>เร่าร้อน

ทันทีที่เธอขึ้นมานั่งหนุนตักผมก็กอดตากด้านหลังทันที=>กอดจาก

มิ้นต์เป็นพวกไม่เกลียดความพ่ายแพ้=>พวกเกลียดความพ่ายแพ้

ผมก็สงสัยนะว่าจะถอดทำไม แค่ม็คเอง=>โมค

sozoso

ขอบคุณมากครับ อ่านแล้วคิดถึงเมื่อก่อนที่ไปเที่ยวเกะบ่อยๆ ไปแต่ละครั้งมีไรให้ลุ้นตลอด หุหุ

ntcomX

ozejet

ลุ้นน้องดาวมากกว่าน้องมินต์อีก มีความเย้ามีความยวน ฮึ่ยย

ขอบคุณครับ

Ranger83

Thanee_samsung

นายโทนจะได้กับน้องมิ้นมั้ยนะ ได้ดาวแทน ก็โอเครนะ แต่นายโทนละมีฮาเร็มมั้ยนะ