ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 3 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 06, 2020, 03:05:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

ได้เอา น้องดาว จนได้สินะ...แถมได้ สดแตกในไปเต็มไปด้วย  ต้องขอยอมท่านเลยครับ กับเรื่องนี้
   เป็นผมไม่กล้าสดอะครับ เอาจริงๆ ต่อให้รู้ว่าตรวจโรคมาแล้วก็เถอะ ไม่กล้า อยู่ดี   กับเราเขายังยอม  แล้วกับแขกคนอื่นละ ?  ไม่ยิ่งกว่ารึ.... ยังไงๆก็ขอเซฟตี้ไว้ก่อนหละ อิอิ
..  เก็บดาวไปแล้ว หมดน้ำไปหลาย  ไม่แน่ใจ ท่านยังไหวพอจะต่อกับ น้องแก้ว รึเปล่าน๊า.......แต่ถ้าเป็นผมนะ  ผมลุยต่อเลย  น้ำหมดตัวก็จะลุยว่างั้น
     กลัวอย่างเดียว กลัวไรท์ตัดจบ..แค่นี้ ที่เหลือเอาไปจิ้น ต่อกันเอง แค่นั้นแหละ 55

••••

พอมานั่งเขียน และ คิดไปถึงตอนนั้น
ผมมันห้าว คิดแค่จะเอาอย่างเดียว จริงๆแหละครับ 

โชคดีเหมือนกันที่ผมไม่ติดโรคมา แต่ก็เป็น Sex ที่ผมลืมไม่ลงจริงๆๆๆๆๆๆ

sutee seechart

อ่านมาซะยาว
ได้ผลคุ้มค่า เสียบสดเด็กเกะที่หีตอดและปลอดภัย

อ้าวๆๆๆ สรุปโทนโชคดีสุด เก็บให้หมด

tatong2222

ดาวใจดี​ ให้ฟรีถึงเที่ยง​วัน​ แหม​ โชคดี​เรื่อง​ผู้​หญิง​จริงๆ​เลย​นะ​เรา​ ทำให้​ติดใจนะ​ สนุก​ดี​ครับ​  ::Thankyou::

tawatrung

มาถึงขนาดนี้ยังไงก็ต้องได้เป็ดอยู่แลัวละ ผู้หญิงเค้าต้องมีใจให้ไม่งั้นเค้าไม่มาเข้าโรงแรมกับผู้ชายหรอก

tanin.jatjarungwong

unicrons

automilo

สุดยอดครับ ที่อดทนมาก 555 เป็นผมเจอสถานการณ์นั้น จัดนานแล้ว

Punksmanonhell

สาวคาราโอเกะ​นี้จากประสบการณ์​ตรง ถ้าคุยดีๆแล้วถูกใจกันก็ง่ายเลยนะ

neung_cm

คดีพลิกได้กินตับดาวเฉยเลยอยากรู้ว่าได้กลับไปกินตับมิ้นท์มั้ย

็hunterz

ไม่ผิดหวังที่รอคอยเลยครับไรด์

ยืนยันว่าเล่าแบบนี้ น่ารับชมครับท่าน