ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 13 : โชคชะตาหวนคืน (ตอนจบ)

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 06, 2020, 12:35:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ningnong007

ขอบคุณ นิยายดีๆ น่าจะได้อีกยาวใจหาย จริง อ่านเรื่องนี้ รู้สึกได้อารมณ์ยิ่งนัก คารวะ

Deep Sea

counellol2

ถ้ามีภาคสองคงแต่งลำบากนะครับ เผลอต้องมีการโยกย้ายไม่งั้นแบ่งบทไม่พอืตอนนี้หมวยก็ดูบทจะลดลงไปหน่อย

Popeye5555

ฮาเล็มในฝันชัดๆ จบแบบนี้รักตายเลยครับ

oddsk

สนุกมากครับ อยากให้มีภาคต่อมาให้ติดตามต่อไปครับ

unicrons

ค้างคาเรื่องเจน กับ ทิมจริงๆ  เลย

wjoe44

สุดยอดครับ เมีย 5 ท่าจะบริหารลำบากหน่อยละ

xonly-1786

ขอบคุณมากครับ สุดท้ายก็จบแบบมีความสุข ถึงไม่ได้อยู่บ้านเดียวกันหมด แต่ก็มาร่วมกันใช้ พร้อมกันเป็นบางเวลาที่ต้องการ

kobjuk

ไม่อยากให้จบ เล้ยยยยยย ยังไงก็ขอบคุณมากครับ

pomm99

จบแบบนี้ชอบมากๆครับ ผมก็ฝันอยากจะมีฮาเร็มแบบนี้แต่ก็เป็นได้แค่ฝัน

kenwin

น่าสงสารพี่เจนจัง ไม่ได้เข้าร่วมฮาเร็ม

keng7799

ขอบคุณมากครับ ทีสละเวลาเขียนเรื่องดีๆให้ติดตาม 

หลังจากนี้คงจะไม่ค่อยได้มีเวลาเขียนแล้วใช่ไหม เพราะต้องทำงานแล้ว

หวังว่าคงจะมีเรื่องต่อไปให้ติดตามนะครับ

mewzira

stepinw5555

อย่างน้อยพระเอกก็ยังโชคดีนะ ที่มีสาวๆสวยๆอยู่ด้วย อยากให้จบแบบมีความสุขกันทุกคน

lamom

ดีครับ ตอนแรกคิดว่าขวัญจะไม่เข้าฮาเรมแล้ว ติดใจซะงั้น ตอนจบดีจริงๆครับแบบนี้