ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Senses 13 : โชคชะตาหวนคืน (ตอนจบ)

เริ่มโดย punyang, พฤษภาคม 06, 2020, 12:35:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pm2015

สนุกมาก อยากให้มีภาค 2 ครับ ตัวละครยังเพิ่งเริ่มชีวิตกันเอง จะติดตามเรื่องใหม่เรื่อยๆนะครับ 

Phoenix-x

รอภาคสองนะครับ

ขอบคุณสำหรับเรื่องนีี้มาก ๆ ครับ

boymm

po1tak

จบได้สวยมากๆครับ อยากให้มีภาค2 ต่อครับ

แน่นอนจริงๆครัช

งานดีมากเลยครับ  เป็นกำลังใจให้มีผลงานดีๆเข้ามาเรื่อยๆนะครับ   ขอบคุณมากนะครับ 

red hulk

gojira

งือจบแล้วเสียดายแฮะมีตอนพิเสษตอนแต่งงานด้วยอีกตอนก็ดีคร้าบๆๆๆๆ

samsung014

ลุ้นสุดๆ นึกว่าจะเสียน้องพลอยไปซะแล้ว จบลงตัวดีจริงๆ

solid17

สุดยอดเลย เดินเรื่องจนถึง บทจบ ได้ดีมาก ไม่เสียดายที่ติดตามอ่านมาตลอด ต้องขอบคุณผู้แต่งด้วยครับ

nutdonut

ขอบคุณสำหรับนิยายดีๆครับ อยากให้มีภาคสองครับ 😬

Wheel of Fortune

จบได้ดีมากครับ ชอบมากเลยเรื่องนี้ รอเรื่องต่อไปนะครับ ขอบคุณมากครับ

jackky jackky

ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆ รอติดตาม side story นะครับ

toeyspicy

เนื้อเรื่องตอนจบดีมากเลยครับ สามารถไปขยายต่อในภาคถัดไปได้ ขอบคุณมากครับที่แต่งเรื่องสนุกขนาดนี้ออกมาให้ได้อ่านกัน

Pinomyim