ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 2/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 07, 2020, 11:02:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wateya

อาจราย์ตัวเล็กๆก็ไม่รอดแฮะ

อยากไปเป็นครูฝึกจังเลย 5555+

buark

ถ้ามันมีมหาลัยแบบนี้จริงๆ มันก็น่าไปเรียนอยู่นะครับ จบมาได้ก็เป็นคนมีเงิน มีชื่อเสียง ตอนเรียนก็ทนๆ เอา แต่ถ้าชอบกลายเป็นสวรรค์ไปอีก

buark

โรคจิตกันทั้งเกาะ ผู้ชายมันส์แน่นอน แต่ผู้หญิงถ้าไม่ร่าน ก็น่าสงสารอยู่ฮับ กว่าจะจบสติแตกกันพอดี แต่ดูพระเอกมันจะคุมตัวเองได้ รอติดตามตอนต่อไปครับ

mspeed

แล้วผู้ชายคงกลายเป็นทาส
ส่วนผู้หญิงฝ่ายบริการเหรอเนี่ย
ฝึกหนักแบบนี้สอนค้าจะเสียหายรึเปล่าครับ
ดูท่าไม่มีใครรอดจากการฝึกนี้แน่นอน
ท้ายสุดคงเข้าประมูลทุกคน ว่าแต่คนบนเกาะนี้น่ากลัวจริงๆ

p_hart

::HeyHey:: การฝึกอบรมภาคกลางคืนจะเสียวแบบไหนต้องดูให้รู้ไปครับ หนุ่มสาว ทั้งหลาย

หน้าสนใจการเรียนฝึกอบรมเป็นผู้ฝึกจริงๆได้เสียวตลอดวันแน่นอน

chokolate

ให้เวลาทำใจ เรื่องที่ต้องถูกประมูล ตั้งนานนี่ อย่างนี้ น่าจะพอทำใจยอมรับไปได้มากพอสมควรแล้วนะ

สรุปคนที่โดนแล้ว จะกลายเป็นติดใจไปเลยสิเนี่ย สุดท้ายก็ยินยอมพร้อมใจเองเลย

patrict

มีฝังชิบด้วยจะกระตุ้นอารมณ์ด้วยรึเปล่า อยากให้คนเปิดเป็นนักเรีนที่มาด้วยกันจัง

ว่าแล้วต้องมีกระตุ้นด้วย อยากเก็บหัวทองไว้ให้พระเอกจริงๆ น่าล่อมาก

biggiggog

แล้วเค้าจะอบรมอะไรกันบ้างหล่ะ

แล้วโดนเปิดซิงแบบนี้ จะเอามาประมูลได้ด้วยเหรอ
ขอบคุณครับ

cloudser

::Elder:: ตับๆปวดด ตับ โดนตรวจร่างกายแล้ว ซิงๆทั้งนั้น ต่อไปคงไปประมูลซินะ  ::GiveMe::

EDIT โอ้ววว มีแต่คนในครอบครัวทั้งนั้น 5555 ผิดคลาดจริงๆ

resistance

ผมว่าเครื่องคุมกำเนิดที่ฝังทำอะไรได้มากกว่า GPS แน่ๆ

Edit
ว่าแล้ว มีฟังค์ชั่นกระตุ้นอารมณ์จริงๆด้วย ผมว่ามีฟังค์ชั่นลงโทษแฝงอยู่อีกอันแน่ๆ

ปฏิภาณ ครับ

โอ้วซิงหมดเลย ส่งบัตรเชิญผมเข้าไปประมูลทีค้าบ

ตอนสุดท้ายฝ่ายผู้ชายน่าจะเป็นคนได้ประเมินพวกผุ้หญิงว่าจะได้จบรึเปล่า

Flare cnx

ห๋า ซิงทุกคนด้วย
ตามคาด ไม่น่ารอดซักคน

Kajaiyoo

เชียร์ครูตั้งแต่ตอนแรก มาตอนนี้ยิ่งรู้ว่ายังซิงอีก กิจกรรมพิเศษมาอีก ลุ้นมาก

ตอนนี้ครูรอด อิจฉาาพวกผู้ชาย ฝึกให้เป็นครูฝึก แจ่มเลย

bamandnan

โหห ซิงทุกคนน เปิดเรื่องมางี้ เรียบร้อยทุกราย

3aiscqvu

ซิงทุกคนด้วย อูหูว  อาจารย์

EDIT : หะแม่จบจากที่นี่ และกลับมาสอนลูก *0* ตอนนี้ดิบจริงๆ