ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 4 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 07, 2020, 10:40:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boy2516

Ricebird526

isares

ถึงโดนยาโด๊ป แต่แรงก็ต้องเหลือจริงๆนะถึงจัดได้มากขนาดนี้ สุดยอดจริงๆนายโทน

naitoom

จะหาร้านนี้ได้ที่ไหน ขอลายแทงได้ไม๊ครับ ต้องไปหาประสบการณ์บ้าง

tango2003

โรงแรมดีแบบนี้ แถมน้องดาวเซอร์วิสเต็มที่ น่าจะติดใจมากๆ

Twow

เย๊แน่นอน ทำไมได้ล่อบ่อยๆ โปรดบอกเคล็ดลับ

/ตอบโพสต์ผิดหน้า ไม่ได้ตั้งใจปั๊มนะครับ ขอโทษด้วย อย่าแบนผมเลย

DEVIL WORLD

อ๊าวว บริกร ถึงว่าละโทนอึดจัง ที่แท้ยาดีนี่เอง อิจฉาโทน ช่วงเวลานึงของชีวิตเลยที่อยากจะทำแบบนี้ นายโทนใช้ชีวิตคุ้มจริง
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง

DEVIL WORLD

แก้มนิยังไง ให้ท่านายโทนใช่ไหม โทนท่านจัดเลย ตามขึ้นไปหน่อยก็ดี แลดูแก้มจะให้ท่าละ  

รอลุ้นมินมิ้นต่อว่าจะยังไง ดูจากตอนก่อนหน้า เหมือนว่ามิ้นจะชอบโทนนะ
เจ็บกว่าตัวสำรอง ก็คือตัวสำรองของตัวสำรอง