ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 5 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 10, 2020, 01:55:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Best21795

Komratouy13

สรวิชญ์ ส

เขียนสนุกดีนะครับได้เอาลงพวก MEB หรือพวกแอป E-books เปล่าครับจะได้ซื้อเก็บ

Baby_trex

เป็นเรื่องที่จับทางยากมากเลยครับ
ตอนแรกนึกว่าจะได้เยดแก้มตอนนี้สลับมามิ้นต์อีก

ตะวันแดง

มาแล้ว....รอติดตามอ่านตลอดนะครับ
ท่าทางเด็กร้านนี้ไม่รอดสักรายแน่เลยนะท่านโมโน...

namogt

mirage

งานนี้มีได้แน่ๆ แต่จะได้แค่มินท์คนเดียว
หรือจะได้ สองสาวด้วยนะ

artherox

จะได้น้องมิ้นท์แล้วสินะ แต่ไม่ใช่ว่าน้องแก้มจะกลับมาเจอหรอเนี่ย
อ่านจบแล้วต้องขอมาเม้นเพิ่มเลย ผมว่าน้องมิ้นท์ก็แอบมีใจให้เหมือนกันแหละ ชัวร์

Mmy JetDo

ที่พี่ติมพูดก็น่าสนใจนะครับ ไม่ทราบว่าไรท์เช่าขุนแผนที่ไหนห้อยครับ

a_lex

อ่านแรกๆนึกว่าจะเรื่องสั้นๆ
แต่กลายเป็นการฟันที่เริ่มจะย๊าวยาว