ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ตอนที่ 6 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 10, 2020, 11:55:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

็hunterz

eglebudsob

จะไปหาซื้อน้ำหอมมาลองบ้างละ
เชียร์สาวทุกคน น่ารักไปหมดเลย

Hunter Saiya

::Thankyou:: ::Thankyou::
งานนี้มียาวได้อีกหลายเลย เดี๋ยวจะมีหืงหวงไหมหรือจะอยู่ด้วยกันยาวๆๆไป
ชอบแบบมีภาพประกอบครับ   ::Evil:: ::Evil::

Manoptana

น้องมิ้นต์นี่ร้อนแรงขนาดนี้เพราะต้องการเอาชนะดาวหรือ เพราะลูกค้ากระตุ้นบ่อยๆแล้วไม่ได้ระบาย
ภาพและการบรรยายมีลักษณะเฉพาะตัวดีจริงๆครับ

napakon

phantom31582

ได้สดเป็นรายที่2 ไม่ธรรมดาจริงๆ มิ้นคงอิจฉาดาวจนทนไม่ไหว เหมือนเด็กโดนแย่งของเล่น จึงได้ต่อว่าดาวให้ฟัง

sri

เสียบเข้าไปแล้ว คงหยุดไม่ได้  ระวังแก้มกลับมาด้วยนะครับ

nmiint

รอนานมากเหมือนกันครับ แต่น้องมินต์จัดเองซะอย่างนี้ต้องตอบสนองให้ถึงใจนะครับ

puretank

::Doubt:: ไม่มีอะไรแทนคอมเม้นทันทีที่อ่านจบ.....มันหน่วงๆ มันอึนๆ

อาจจะเพราะผมไม่เคยมีประสบการณ์เซ็กส์กับคนอื่นที่ไม่ใช่แฟนด้วยมั้ง คือแบบคนฟีลแฟนกัน มันจะมีหนุงหนิงๆต่อหลังจากเสร็จไง

สรุปว่า คาใจ ครับ....มีต่อ หลังจากนี้ไหม ไปร้านนี้ต่อไหม เจอกันแล้วทำหน้ายังไง