ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โหวตสนุกๆ วันพยาบาล(คลิปเสียง)

เริ่มโดย Prof.CoreX, พฤษภาคม 12, 2020, 06:56:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อยากเย็ดพยาบาลคนไหนที่สุด

พยาบาลแป้ง
พยาบาลธีร์
พยาบาลน้ำขิง
พยาบาลเมย์

XiMing

myamarina

vrsiam

ตั้งใจตอบเหมือนเป็นข้อสอบเรื่องความรัก 555
พิจารณาจาก รูปลักษณ์ อย่างเดียวเลยนะครับ
เพราะตัวจริงจะเป็นยังไงคงไม่มีวาสนาได้รู้

พยาบาลแป้ง หุ่นดีชัดเจน ดูร้อนแรงสุด แอบมีดุๆ
พยาบาลธีร์ สาววัยเรียน ดูเด็กๆ ไร้เดียงสาน่ารัก
พยาบาลน้ำขิง รูปร่างบอบบาง ดูเรียบร้อยนุ่มนวล
พยาบาลเมย์ ดูมีน้ำมีนวล และน่าจะเป็นสาวขี้อ้อน

ตัดพยาบาลธีร์ก่อน ให้น้องไปเรียนหนังสือ
ตัดพยาบาลแป้ง กลัวสู้ความร้อนแรงไม่ไหว

เหลือ พยาบาลน้ำขิง กับ พยาบาลเมย์
พยาบาลน้ำขิงสวยสะอาดเรียบร้อยถูกใจ
แต่เอนเอียงไปทางพยาบาลเมย์อยู่นิดๆ
ด้วยคะแนนความขี้อ้อน

สรุปเลือกพยาบาลเมย์ ทั้งที่ก็ชอบพยาบาลน้ำขิง
ส่วนน้องจะจัดการผมยังไงก็ยอมครับ 555

ปล คลิปเสียงส่งเสริมจินตนาการอย่างยิ่ง

pppxavcs

kowkow

พยาบาลธีร์ครับ ดูน้องกำลังเรียนอยู่เลย ใส ๆ