ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ-ครึ่งหลัง ตอนที่ 8 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 23, 2020, 01:26:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sarawoot1234567

รอลุ้นน้องแก้มเมื่อไรน้า

sutee seechart

น่าคิดว่าดาวอยากมีแฟน หรือว่าเงี่ยน เลยมาหา และเชื่อว่าอยากโดนทะลวงให้ตายกันไปข้างแน่ๆ

fantastica

PTTrayong

ถ้าไหนๆก็ไหน ผมจะมิ้นและดาวเป็นเพื่อนรู้ใจก่อน ถ้าพัฒนาความสัมพันธ์ ยอมรับกันและกันได้ ถึงค่อยเรียกแฟน ส่วนแก้มก็รับเธอเป็นน้องสาว

ปล. ว่าแต่ตอนนี้ ดาว มิ้น และ แก้ม อายุเท่าไรกันแน่เนี่ย ปัจจุบันได้ติดต่อกันบ้างไหม

punsr999

ตอนใหม่มาแล้วขอบคุณครับ ผมลุ้นข้ามช๊อตไปถึงน้องแก้มแล้ว ปูมาแบบนี้ คงมีลุ้น

counellol2

มันต้องอย่างงี้เทพโทนน

ตอนแรกก็คิดว่าจะไปซื้อที่เซนทรัล เสรยเชิงชายหมดคับ

donki

ทำไมดาวถึงร้อนแรงขนาดนี้ จริงๆ ชอบดาวที่สุดเลย ใจดีใจถึง แต่อยากลุ้นบทกะแก้มจะมีมั่ยครับ