ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ - ครึ่งหลัง ตอนที่ 9 ( ประสบการณ์ตรงของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, พฤษภาคม 26, 2020, 01:41:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

weeraj

veget

จริงครับ อ่านช่วงนี้เเล้ว ผมว่าคะเเนนน้องแก้ม พุ่งสูงแน่ๆ
สงสัยต้องไปหา Versace Pour Homme มาใช้บ้างแล้ว
ผมก็แฟนโจโจ้ เหมือนกัน พลังเดอะเวิลด์เหมาะมากในเวลานี้

dodoza2

อย่างนี้มันต้องมัดรวมอยากรู้จริงๆจะลงเอยกับสามสาวยังไงขอบคุณมากครับ

Slamander055

สมกับที่รอคอยครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆ ครับผม ประสบการณ์ เหมือนกับเราได้เข้าไปอยู่ใน นิยยาย เลย ครับ
บรรยาย ออกมาทำให้ได้เห็นภาพ

alcoholic888

robertrobin

เป็นประสบการณ์ที่ตื่นเต้น และเร้าใจมากครับถึงแม้ว่าสุดท้ายแล้วการที่อยู่ด้วยกันสามคนจะเป็นเรื่องที่เป็นไปไม่ได้ แต่พี่โทนก็ถือว่าครั้งนึงเคยผ่านเรื่องราวสนุกสนานปนเปกันความปวดหัวด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

bangsan

อ่านแล้วได้อารมณ์คล้อยตามอิจฉานายโทนจริงๆหวังว่าคงไม่มีเซนวิสซ้อนสามนะ