ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ครึ่งหลัง ตอนที่ 11 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 02, 2020, 01:08:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Cassa

phantom31582

mrgreen

ตอนเด็กๆเคยอยู่กับเด็กเกะวันดีคืนดีแฟนพาเสี่ยที่เลี้ยงดูมาเราต้องโดดออกนอกระเบียงเข็ดเลย

chanky2007

ผมติดใจตั้งแต่คำเปิดแล้ว 3some 4some
เนื่องจากเขียนจากประสบการณ์ ผมก็อยากรู้เหมือนกันว่า ท่านโมโนโทนได้รับความเอ็นดูจากสาวๆร้านเกะถึงระดับไหน แต่จริงๆ คิดว่า ทีละคนหรือสองคนน่าจะปลอดภัยกว่า แต่ละรายจัดหลายรอบทั้งนั้น

ช่วงนี้แก้มมาแรงจริงๆ ถ้าเปิดโหวตช่วงนี้ อาจจะมีคนโหวตมากขึ้นนะครับ
แก้มติดหรูไปหน่อย คบจริงลำบากแน่ๆ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

peddo

จังหวะมันมีมา ก็อย่าให้เสียน้ำใจครับ ไม่ได้หาง่ายๆนะ ไปเที่ยวก็เจอแต่พวกกร้านๆ พาลจะทำหำหก พริตตี้อย่างในรูปนี่เป็นเราจะไม่รีรอเลย
ขอบคุณ​ครับ
นับว่าอดทนดีมากเลยครับ สติมาตลอด แต่ความง่วงมันคงกดไว้ ทำให้ต้อง ยสตน. ทนไหวไหมไม่รู้แต่ถ้าไมลุยมีงอนแน่ เฮ้อ อิจฉาน้องๆทั้งหลายจริงๆ น้องแก้มนี่มาแรงมากครับ เบียดมินต์ลงไปที่สามสบายๆ เลย ออเซาะก็เก่ง กลัวติดใจเท่่านั้นแหละ ตัดใจยากครับเจอระดับนี้ อิอิ

joek cup