ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ ครึ่งหลัง ตอนที่ 12 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 04, 2020, 12:49:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

stepinw5555

เป็นประสบการณ์ในช่วยวัยรุ่นที่สนุกจริงๆ ได้เรียนรู้อะไรหลายๆอย่าง มีสาวๆเข้ามาในชีวิตด้วย

holovelove

ความฝันผมเป็นจริง  จัดหลังใคนสักคน  สุดท้ายได้ที่แก้ม  ลุ้นให้ได้ครบทุกคนนะครับ
เหงาๆ

Kingmar

singkanong

อิจฉานายโทนเลยงานนี้น้องแก้มจัดหนักและไม่ให้น้อยหน้าเพื่อนดาวได้เจ็ดครั้งมิ้นได้สามแล้วแก้มจะเอากี่ครั้งโอยยยยยไม่อยากจะคิดอิจฉาาจริงๆหวังว่าครั้งหน้าน้องมิ้นต้องกลับมาเอาคืนอีกเป็นแน่แห่ะๆ

sp502

สุดยอดงานนี้น้องแก้มจัดเต็มให้แบบชุดใหญ่ ไม่ให้น้อยหน้าน้องดาวกับน้องมิ้นเลยนะ

hanvises

แก้มน่ารักมากนะครับ หมายถึงเรื่องนิสัยใจคอ ถ้าคนที่เข้ามาในชีวิตแก้ม รับตัวตนของแก้มได้ ผมว่าคงมีความสุขมากๆทั้งแก้มและแฟน

mighty

เวลาถูกถามว่าสดได้มั๊ย..คือลังเลเลยว่าเราจะเป็นยังงัยต่อไปแต่ทุกครั้งที่เจอก็จัดทุกครั้งเพราะส่วนมากจะจัดให้ไม่ใช่ไม่กลัวแต่พวกเธอคือคนที่เราเลือกแล้ว..อย่าทำตามนะครับโลกเราอยู่ยากแล้วครับอย่าเอาชีวิตมาเสี่ยงแบบนี้เพราะยังมีสาวๆที่รักเราอยู่อีกมากต้องถนอมรักษาชีวิตและสิ่งดีดีให้กับพวกเธอต่อไป

amz2122

เรียบร้อยเลยน้องแก้มผู้สุ่ชีวิต. อาจจะเข้ากันกับโทนได้ดีเลยมั้งเนี่ย