ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง - ตอนที่ 14 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 11, 2020, 12:29:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

pputter

eternal6969

โคตรโหวง ถ้าเจออะไรแบบนี้มาก่อนจะเข้าใจ มันแบบโคตรจะจุกอกเลยตอนเจอ  นี่อ่านไปยังอึดอัดเลย มันเป็นความรักที่ไม่ควรเกิดอ่ะ ไม่ควรเลย :(

keng7799

อ้าว ตอนนี้มาแปลก ทำไมมันดูเหมือนอึดอัดยังไงไม่รู้  อารมณ์แบบนี้ แบบโดนผู้หญิงบอกว่า แค่นี้พอนะ คบกันแค่นี้ อย่าให้มากไปกว่านี้เลย มันเฟลมากเลย มันนิ่งๆอึนๆ บอกไม่ถูก เหมือนที่ผมเคยเจอเลย โลกนี่มันโหวงเหวง มันพาลทำให้ไม่มีอารมณ์เซ็กส์เลยนะ 

Kapi channel

พอมาถึงตอนนี้ เริ่มแรกก ก็ใสเลยคับฟ้าสวยยอากาศดี แต่พอมาท้ายตอน แบบอยู่ดีๆๆ ก็เหมือนมีพายุเข้า แบบบตูมใหญ่ตัวละคร อารมณ์ดาว ผมก็ดาวไปด้วย เพราะผมก็เคยเป็นอารมณ์นี้ สถานะการค้ายๆๆ กันเลยเข้าใจเหมือนอยู่ดีๆๆ มันก็เหนื่อยมากๆ ทำอะไรไม่ได้ไปสักพักเลย

sunnies

ovident

โทนอาจจะต้องเปิดใจตัวเองแล้วยอมรับกับสิ่งที่เป็นอยู่ตอนนี้แล้วคบทั้งดาว, แก้ม และมิ้น น่าจะดีนะครับ

mighty

การที่ไม่พูดออกไปตรงๆและคิดเองเออเองแบบไม่ชัดเจนย่อมส่งผลถึงความเจ็บปวดมากกว่าการใช้อาวุธใดๆในโลกนี้...

holovelove

ผ๊หญิงเอาใจอยากครับ  แต่แบบนี้ทั้งดาวและอีกสองสาวต้องมีอะไรบางอย่างแน่ิๆ
เหงาๆ