ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ย้ายครับ

เริ่มโดย Prof.CoreX, มิถุนายน 17, 2020, 06:36:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Prof.CoreX

ย้ายแล้วครับ
ช่องทางผลงานทั้งหมดของผมครับ

DeMo20220

nuttanik

ท่านอาจารย์ จารย์นี่สุดจิงเลยครับ ผมขอคารวะสามทีเลยครับ ไว้วันนึงผมจะทำให้ได้แบบจารย์นะครับ ถ้าว่างๆอินบล็อคมาสอนเทคนิคบ้างนะครับ ขอบคุณครับบ

aiekuy

เด็ดขาดตลอด น่าจะพูดคุยเก่งระดับนึง ให้ฝ่ายตรงข้ามสบายใจ

ปากเป็นเอก เลขเป็นโท ครับ

volpe

รื้อฟื้นความหลัง สานต่อความสัมพันธ์ ยอดเยี่ยมไปเลยครับย แถมๆด้สานต่อยาวๆเลยย

stratofaster

ขอคาราวะท่านอาจารย์ครับ เป็นการเริ่มความสัมพันธ์ที่ดีครับ

unknowz2012

นับถือเป็นสุดยอดของอาจารย์เลยครับ ได้กลับมาสอนศิษย์อีกครั้ง

สาระไม่ค่อยมี หน้าตาดีไปวันวัน  . . .

ven4586

joker socool

แค่เห็นภาพเบลอๆก็ขึ้นแล้ว  ไม่น่าเลย  รอดตอดเป็นนักศึกษามาได้  มาตกม้าตายตอนมาทำงานด้วยกัน 5555

santosan

::JubuJubu::สุดยอดเลยครับอาจารย์สอนลูกศิษย์ได้ใกล้ชิดสนิทแนบเนื้อ ::JubuJubu::

nowhereman

เสียงครางชวนเสียวมากๆครับ หน้าตาก็ดูดี ขนาดเบลอๆ ความสวยยังทะลุเบลอ  น่าอิจฉาจริงๆ

ขาวดำ

ผลงานมาต่อเนื่องดีนะครับ งานดีๆก็เนอะ ^^
มันก็ไม่แน่