ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 17 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 21, 2020, 01:17:52 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kpnttn

น้องมิ้นต์จะทำแซนด์วิชให้กินแน่เลย เสียดายแก้มไม่มา เอ๊ะ หรือจะตามมา

รอบนี้มิ้นต์ยอมแฮะ สบายตัวละพี่โทน เสียดายแก้มอีกรอบ เอ๊ะ หรือจะชวนเจ๊ลูกสาวเจ้าของหอมาแทน จะมี Side Story เพิ่มอีกเรื่องมั้ยเนี่ย

game14974

สรุปแล้วดาวจะเอายังไงกันแน่นะ​
แต่มิ้นมาแบบนี้โทนคงหมดแรงแน่ๆ​ โดนแซนวิช​ อิอิอิ

nowhereman

ภาพประกอบโดนใจมากครับ  ตอนเสียบบัตรนี่ อ่านไปลุ้นไปเลยทีเดียว  โดนน้องดาวข่มขืนอีก งานนี้น้องมินต์มาตามสงสัยน้ำแห้งหมดตัวแน่ๆ
อยากโดนปลุกด้วยวิธีนี้บ้างจังครับ ฮาาา ได้กินแซนวิชจากสองสาว  อยากรู้จริงๆ ทำบุญด้วยอะไรมา 555

ปล. คำผิดเท่าที่เจอนะครับ
ออกน้องห้องทันที   ทำกันมาแบ้ว   เธอจริงไที่ทำอะไร  โคตนจะเสียว  ฟิตแคบเข้ส   ทอ้งย้ำหนัก   แน่ๆทผม   พี่จอโทษนะทดีใจ   คือเข้าใจเลยวาส เวลส    ทำกบบ   เธอย้ายจค้นมา   เพัยงกดตัว   มันขอบบี้    ไม่ถึฃ 10 วินาที    ต้อฃตลึงนมขอฝตัวเอง    โยกเร้ว   น้ำก้าม   พรุ่งปรื๊ด   ค่อยๅชโลมไปทั้วหัวรบสีม่วงคล้ำ ดาวเองก็เช่ยกัน   ไปถึงรื่องที่   แน่ผมเงียบ   ขะทำอะไรให้กิน  จำอำนวย  เสียงขั้นใน

Sos Pop

ความสัมพันธ์กับดาว ก้ยังไม่ชัด
แต่ตอนนี้ไม่รู้จะได้แซนวิชรึป่าว

mot404

zeberrus