ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 18 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มิถุนายน 26, 2020, 01:37:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phantom31582

ผมเริ่มสับสนแล้ว เจ๊ผสมยาในยาจีนหรือดาวกับมิ้นว่างแผนกันใส่ยาเพื่อจะได้รุมทึ้งกันทั้งคืน

ชาย ชรา

เดาทางไม่ถูกเลยร้านเกะร้านนี้
ขออย่าให้เป็นการแข่งขันของสามสาวเลยคับอยากให้สมหวัง
กับสามสาวคับรอติดตามตอนต่อไปรีบๆเปิดร้านคับอย่าให้นาน

Matsudaira777

ตอนนี้ผมไม่สนเรื่องแข่งไม่แข่งละครับ สนเรื่องเสียวๆอย่างเดียวไปก่อน555

occocc

Wiwek

audy11

::Glad::เป็นเรื่องที้ตั้าตารออ่านมากๆ ชอบน้องดาว แต่ทีมมิ้นมากกว่า เชียมิ้นขาดใจ

Debaker Singlek

กระดอเลี่ยมทองแท้ มีสาวสวยมาให้เยตั้ง2คนในคราวเดียว ไม่อึดไม่ทนจริงมีจอดตั้งแต่น้ำ2แล้ว

bmaII

แต้มบุญมีอยู่ถ้าเอามาใช้ได้เรื่อยๆ ก็ใช้ไป ไม่ว่าสาวๆ จะแข่งกันเรื่องอะไรก็ตาม
ขอให้มีความรู้สีกที่ดีต่อกันนานๆ ความผูกพัน ความรัก ความรู้สีก ดีเสมอ

Alan

หลังจากนี้ล่ะ ของจริง เมื่อสองสาวยอมรับที่จะทำพร้อม ๆ กัน ไม่ต้องสับราง นายโทนเราเหอะ จะไหวรึปล่าว...

buark

แล้วจะไปยังไงต่อครับเนี่ย ถ้ายอมกันมันก็ดี แต่ผู้หญิงมันจะไม่ยอมกันสิครับ อยากโดนรุมบ้างจัง นึกถึงเต้า 4เต้า 6  เต้า มันเบียดกัน ฟินสุดๆ

865162