ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พี่สาวข้างบ้าน

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 27, 2020, 10:46:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: kengmaxi เมื่อ มิถุนายน 28, 2020, 02:46:58 หลังเที่ยง
แล้วตอนที่เอาพี่อร ที่ญี่ปุ่น พี่อ้อนจะไม่รู้เลยเหรอ  คิดว่าคงจะรู้ตัวแหละน่า โตๆกันแล้ว ตอนต่อไปคงเป็นพี่อ้อนซินะ
มุมกล้องสวยมากกกก พี่อรไปไหนไม่รอดแล้วครับจะเหลือก็แต่พี่อ้อนนี่แหล่ะที่ยังคาใจอยู่

kidzero

ภาพจากแว่นนี่มุมมันได้จริงๆ แต่ชอบฟิลตอนไปญป.เคยไปกับกลุ่มเพื่อนครั้งนึงเข้าใจเลยว่าทำไมหลายคนชอบชุดยูกาตะ พอเห็นผญ.ใส่ละมันให้ฟิลคล้ายๆกับพวกชุดนศ.เห็นละอยากแหวก แต่รอบนั้นไม่ได้เพราะดันมีแต่เพื่อนสนิทเดี๋ยวมันจะมองหน้ากันไม่ติด 55555 ปล. พี่อ้อนเสร็จมั้ยครับ หรือพี่อรคนเดียว

LoveU2017

สุดยอดเหมือนเคย หลังหัก หักมุมกันแบบคาดไม่ถึงเลยทีเดียว

estellia

มุมภาพเยี่ยมมากครับ
ขอบคุณสำหรับผลงานครับ

kenwin

ถ้าจะให้ดีต้องจัดสองพี่น้องพร้อมกัน
จะได้ไม่ต้องทะเลาะกัน

donki

เนื้อหาว่าดีแค่ไหน ปลากรอบไรท์นี้อันดับ1 ครับ  ::Hunger:: หิวตลอดเวลาที่เห็น

ปล.ชุดทิ้งท้ายนี้บาดใจสุดๆ เลยครับ

aom43104

kokkum

ฟังเหมือนน้องควรจะโดนไหงกลายเป็นคนพี่ไปได้

เสธฯ หนั่น สนั่น

::YehYeh::เกริ่นกับอีกคนชะยืดยาว แต่มาจบดับอีกคนแบบสุดฤทธิ์สุดเดชเลยทีเดียว

Danai Tee

ฺBlackBear

guysud

alcoholic888

ได้พี่สาวแล้วตามเก็บน้องสาวด้วยเลยมั้ยครับไรเต้อ

Au Nanma

สุดยอดเลยครับ
ผมก็เกือบมีเหตุการณ์ดีๆ
ในห้องริวกังเหมือนกัน
นี้