ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ipichai

โทน นายเลิกคิดมากได้แล้ว
รักษาระยะเท่านี้ไว้
ผมคิดว่ารักษาความดีเอาใจใส่พวกเธอไว้ เผื่อพวกเธอจะหลับมารักจริงๆ

ตอบได้ดี เพิ่งโสดเมื่อกี้
แต่จริงๆแล้ว โทนก็ต้องทำใจนะเพราะอย่างน้อยสาม(สอง)สาว ก็ให้เอ็งคนเดียว ธีมงานมันเป็นแบบนี้ จะตอบว่าไม่โสดได้ยังไง มันเป็นงานของพวกเธอ ไม่ต้องเอามาเป็นอารมณ์หรอก

แล้วนี่ต่อไป part 3 จะต่อยังไง
2-3 เดือนไม่ได้ดิวงานกับดาวเลยเหรอ

zzzbamboozzz

ballzae

Nithiwit Sakfan

น้องมิ้นดูๆแล้วเหมือนมีอดีตที่ไม่ค่อยจะโสภาสถาพรกับเรื่องปั่มปั้มเลย  แต่ก็นะค่อยๆศึกษากันไปครับ

kokkum

pipatpee

Slamander055

เกมนี้ จะต้องมีการเสียน้ำกันบ้างแหละไม่มาก ก็ มาก ฮ่าๆๆๆ-- จบแต่ไม่เจ็บนะเพราะเราตัดใจให้จบไม่ได้โดนบั
งคับจบ อันนั้น น่าจะเจ็บหนัก กว่านี่ ผมว่าจบแบบ นี้ กำลังดีครับไม่หน่วง เท่าไร