ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prsclub

ทำไมขี้น้อยใจจังวะโทน    พี่เตยนี่พอให้เจ้าโทนควงสาวๆมานอนด้วยเหมือนจะเสียดายหรือเปล่านะ 

คบกับสาวๆร้านเกะแบบนี้ พอสุดท้ายจะตัดสิดใจเอาใครเป็นเมียมันก็ลำบากใจแบบนี้แหระ

bittion

ขอบคุณครับ ช่วงนี้พระเอกเราจะดวงผู้หญิงขึ้นนะครับ ระวังจะเจอ สามรุมหนึ่งนะ ว่าแต่พี่เตยนี้เอาเรื่องเหมือนกันนะครับ ติดตามครับ ลุ้นๆๆ

kgerrard

Mix_Xer

นายโทนนี่บอกว่าไม่ค่อยมั่นหน้า แต่ก็มีซัมติงกับสาวหลายคนอยู่น้าาา

kjui2519

ลำพัง 3 คน วนไปก็แย่ละ มีตัวเสริมอีกนายโทนจะจัดคิวยังไงเนี่ย
ขอบคุณครับ

maxmartin

Supertum

อ้างจาก: nagatobimaru เมื่อ กรกฎาคม 01, 2020, 12:27:23 ก่อนเที่ยง
ร้านเปิดแล้ว วันนี้นายโทนจะกินแซนวิสรสไหนน้า

--------------------------------------- ::Beggar:: เจ้าของหอคงไม่นานแน่เลย---

เอิ่มมาแบบนี้ หน่วงหนักลงไปอีกพ่อคู้น จะทำร้ายจิตใจ FC แก้มไปถึงไหนนนนนนนนนนคร้าบท่าน 555

wiseman

ลึกๆสามสาวน่าจะมีปมในใจกันมากนะครับไรต์  ดูเหมือนจะมีปัญหาแต่ที่เป็นไป ไรต์อาจจะเป็นคนที่สาวๆไว้ใจมาก เลยสบายใจที่จะมาอยู่ด้วย