ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 3 ep4 #65

เริ่มโดย poongpong, กรกฎาคม 07, 2020, 11:35:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ones26421

ฟินออกจากกลุ่มไหมถ้าออกน่าเสียดายเพราะมินน่าจะเข้าร่วมกลุ่มด้วยอีกคน

kuma_777

น่าลุ้นว่าจะมีมวยหมู่ สาม ต่อหนึ่งไหม ฟิน บี และมิน สามคนพร้อมกันน่าจะมันส์

champcass005

เรา2-3คนจิงๆ ตอนนี้มินเหมือนเปน secret key person แบบลึกลับแต่มีผลกระทบขึ้นอยู่ว่าจะไปทางไหน น่ากวดหัวจิงๆนะคับ แต่ชอบฟิล ฟินกับบี ที่สุด น่าคิดถึงจิงๆ

mtl777

เสียดายฟินกับบี แต่ยังดีที่ยังได้กลับมามีอะไรกันอีก แต่มินนี่ถ้าจะไม่เบา ทั้งซาดิสและยั่วโมโห คงต้องมีการเกี่ยวข้องกันอีกไม่น้อยเลย

oddsk

ไม่อยากให้มีใครต้องจากไปเลยครับ

Nekken13

มินนี่ยังไงกันแน่ ตัวปั่นชัดๆ แต่น่ารักนะ

babimild215

ผมว่ามินน่าจะเป็นคนเข้ามาสอดแทรกแทนบางคนที่ออกไป

Alan

มินเข้ามา แถมร้ายเบา ๆ แต่เสียดายฟิน เป็นคนที่เข้าใจอะไรได้ดีทุกอย่าง แต่เหมือนจะออกจากกลุ่มคนแรกเลบ...

beers30

lindor

มินนีมาแปลกๆ ยังไงก็ไม่รู้ ถ้าเป็นผมคงไม่เล่นด้วย ดูแล้วน่าจะอันตรายเกินไป

ยังคงเป็นทีมไก่และเมย์ต่อไปนะครับ อยากอ่านสองคนนั้นโดนัดหนักอีกจัง

txxt30

แม่แอร์สาวชอบถ่ายรูปเก็บไว้จังนิ เดี๋ยวก็โดนทำโทษอีกหรอก

Pra-in

แอร์โฮสเตท ชักแปลกๆ ขึ้นเรื่อยๆ นะ ยังไงกันต่อเนี่ย

ove7usis

ต่างคนต่างรักสนุกเลยไม่มีตัวจริงกันสักคนวนเวียนกันไป

helloha

แบบนีเคงเหนื่อยแย่ช่วยทั้ง​บี​หิน​มิย​เลย​ยาวทั้งคืน

oneil

แนวใหม่ มีข้ามตรงกลาง ปล่อยตอนท้ายออกมาให้อยาก 

เขียนแบบนี้ก็ดีเหมือนกันนะครับ