ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) Ep.7

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 10, 2020, 10:53:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

หนุ่มเคนมัวแต่ทำงาน จนลืมสนใจความรู้สึกของเบลเลยนะ เป็นแบบนี้จะทำให้เบลเตลิดไปกับหนุ่มเกรซง่ายๆนะเนี่ย....หึหึ

ReArm

Roam/Z/l3

ทำแต่งานที่ทำงาน ต้องทำการบ้านด้วย

โดเรม่อน

ดูไปก็สะใจเคนมันนะ ชอบแบบนี้เอง อยากรู้ถ้าโดนทิ้งมันจะทำใจได้ไหม

อัศวิน รัตนแก้ว

นี่แหละที่มาของสไตล์ ntr. ทำงานจนละเลย ไม่สนใจแฟน. เต็มๆเลยครับ ถุงไม่ต้องแล้ว.

BazillUz

บ้างานจนจะเสียแฟนแล้วมั้งเนี้ย

Yotsphon

ดมียไปแอบเล่นกับกิ๊กไม่รู้เรื่องเลย

GasBurner

เบลก็น่าจะทำงานกะเกรซทั้งคืนเหมือนกัน

zaaar65

เนื่อเรื่องสนุกครับ  อยากเป็นมีบ้างครับ

John Conner

ตัดมาที่เคนเช้าแล้ว แล้วเมื่อคืนหนูเบลเป็นไงบ้างล่ะเนี่ยย

wiseman

สมน้ำหน้าหรือสงสารแบงค์ดี

nujane_dude

เบลได้นำ้ทั้งคืนอิ่มเลย ส่วนผัวก็โหมงานทั้งคืน

สงสารเคนเลยทำงานทั้งคืน. สองคนนั้นก็คงจัดกันทั้งคืนเหมือนกัน. เบลนี่น้าา. ติดใจละสิ^^

Horing

ทำงานจนลืมเรื่องแฟนเลย จะสงสารหรือว่าอะไรดี

Mmy JetDo

ทำงานจนลืมแฟน สงสัยจะเสียแฟน