ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 21 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 12, 2020, 12:32:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Bat-ball

เจ๊เตยมาแบบมีลับลมคมใน 
แต่ที่แน่ๆพี่โทนจะรับมือสองสาว คนเคยๆยังไงน๊า ระวังหน่วงอีกรอบ

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
มิ้นต์มาขอค้างด้วย แล้วเจ้เตยกลับมาจะทำยังไงขอรับ กับเจ้หมิวมิต้องไปเสียผีไห้เขาอีกหรือขอรับ โอยยยยปวดหัวแทนท่านเทพโทนขอรับ อิอิอิ

keatmano

มีสาวๆวนอยู่รอบๆตลอดเวลาเลย ... แก้มรู้สึกผิดหรือเปล่าที่เข้ามาในเกมส์นี้

ไอ้ที่คิดว่าเป็นเกมส์ เป็นแผนของดาวหรือเปล่าที่ทำให้เกิดเรื่องเข้าใจผิดนี้ขึ้น

tui0019

แปลกๆอยู่นา สองสาวเนี่ย มีอะไรหรือเปล่า ปวดหัวหนักแน่ๆเชื่อเลย

BooM_Za

เครียๆๆกันให้มันจบไปเลยครับอยสกรู้อะไรให้ถสครับ แล้วจะได้หายสงสัย การเงียบไมาได้ช้วยอะๆรนะครับ

gamokung

เข้าใจฟีลเลย พี่เตยพี่สาวเคยหวังเย แต่พอมันพลาดไปแล้ว ก็คุยกันปกติลดสถานะ แต่ก็กลับมาให้จัดอยู่ น่าติดตามมากครับว่าจะลงเอยยังไง

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: lindor เมื่อ กรกฎาคม 12, 2020, 12:51:11 ก่อนเที่ยง
ลุ้นให้ได้จัดพี่เตยไวๆ เฮ้อ อ่านแล้วคิดถึงสมัยเด็ก ๆ ทำไมช่วงนั้นถึงขี้เกียจ เลือกอยู่บ้านหว่า ถ้าเลือกไปอยู่หอคงมีอะไรสนุกๆ อีกเยอะ แก่แล้วหมดโอกาศเลย

ขอบคุณสำหรับเรื่องดี ๆ ครับ ติดตามกันยาวๆ  ::Glad::
น้องเขาติดใจ 1*2 โทนจัดไป

kjui2519

กลับ มาแล้ววววว 2 สาว กำลังคิดถึง แต่ไหงบุคคลิกเปลี่ยน 
น่าจะมีอะไรในใจละ
ขอบคุณครับ

BłäčkMäñ_60

น้องเค้ามาหาถึงที่ขนาดนี้ ถ้าไม่รำลึกความหลังกับน้องทั้งสองค ก้อคงจะโง่เต็มทีแล้วแหละคับ พอจัดเสดก้อถามปัญหาคาใจทุกๆอย่างไปเลย

lukpuman

zebrazaa

karn_cab

panax