ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kijima Daisyarin] Wife Waitress สาวเสิร์ฟกับโจรล่าสวาท[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 20, 2020, 06:32:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tdestiny

คุณนายนี้เก๋าเกมส์อยู่ระดับนึงเลยนะ

โจรดูอ่อนหัดกว่านิดนึงยังไงก็ไม่รู้ ::HoHo::

กำ สรุปโจรเป็นฝ่ายได้เปรียบจริงๆแฮะ คิดมากไป555

kpnttn

เหมือนจะไม่ยอมแต่ปากเลยนะ การกระทำมันฟ้องหมดละ

"แค่ครั้งเดียวเท่านั้นนะ" ประโยคนี้ เรื่องไหนเรื่องนั้นเลย มีต่อมากกว่าครั้งเดียวตลอด

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ท่าทางฝ่ายญก็ดูไม่ขัดอะไรนะ สงสัยมีตวามต้องการทั้งสองฝ่าย

รอดมาได่้ยังไงไม่มีคนเห็นซักคน

mspeed

จริงๆแล้วอาจไม่มีผัวแต่โกหกเพื่อไม่ให้ใครมายุ่งก็ได้
สุดท้ายอาจตกหลุมรักสาวเจ้าเสน่ห์คนนี้จนถอนตัวไม่ขึ้นนะครับ
ทำไมเหมือนกินเด็กเสียมากกว่านะครับเนี่ย โจรดูละอ่อนจริงๆ

tadds

ผมเดาว่าผู้ชายโดนหลอกที่ล่าแต้มอาจเป็นผู้หญิงครับ
edit เดาผิดอะ555+ สุดท้ายติดควยผู้ชายสะงั้น

BabyFace

ดูเธอจะตื่นเต้นแลชอบแบบโดนข่มขืนนะ  แบบนี้ได้โดนแบบสมยอม  สุดท้ายเป็นสมาชิกร้านนี้หรือไปต่อกันข้างนอกได้เลย  ::GiveMe::
ว่าแล้ว สุดท้ายเหลือแต่ไปต่อกันข้างนอกล่ะ  ::Beggar::

E4RTHEE

ชอบก็บอกว่าชอบ ไม่ใช่ว่ามีผัวแล้ว ::Cheeky::

สมยอมเฉยเลย อย่างชอบ 55555

nekki

ผมว่าผู้หญิงสมยอมมากกว่าแบบนี้

ติดใจเซ็กในร้านอาหารซะงั้น ว่าแต่ทำกันในร้านอาหารอย่างไงให้คนไม่เห็นกันนะ

SNGOT

ดูทรงแล้วน่าจะสมยอมวินวินกันทั้งสองฝ่ายนะครับ
ไอ้หนุ่มดูจะกลับใจเลิกไปปล้ำเด็กเสริฟร้านอื่นเลยนะคับ

xonly-1523

ทรงเดิมปากบอกไม่แต่ถ้าบอกทำเถอะดูถ้าจะของขาดมานาน ไม่งั้นคงแจ้งความแล้ว

numkrieng

::Glad:: หุ่นขนาดนี้ ต้องจัดให้หนัก
ติดใจจัดกันยาวๆไป

Yanman

Summermay

ท่าทางสาวเจ้าก็ไม่ปฏิเสธนะ ได้แน่

งานนี้วินวิน

nagatobimaru

สาวเสริฟ์ สวย นมใหญ่ น่ารักขนาดนี้ ต้องผูกปิ่นโตเป็นร้านประจำเลยนะเนี่ย
ว่าแต่คุณโจร จะขย้ำในร้านเลยรีครับ

-------------------------------------------------------

ผูกปิ่นโตจริงๆ ผูกทั้งสาว ผูกทั้งข้าวเลยแบบนี้
ของกินอร่อยๆ ต้องกินกันนานๆ