ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 23 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 22, 2020, 01:24:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

momoyoyo

แฟ๊ต บอย

อิจฉา....พี่โทนจังโว้ย!!!!มารอบนี้แน่นกว่า มันกว่าแล้วก็ได้มากกว่า

PPBBA56

จัด 3 เลยหรอครับคุณโทน... เดียวขออ่านเต็ม ก่อนนะครับ

น้องมินต์กลับมารอบนี้เหมือนเริ่มจะเปิดมากขึ้นนะครับ ตอนแรกๆยังเขินๆกลัวๆอยู่เลย
แต่ยังผมก็ FC น้องแก้มเสมอ

edgeemperor

po3821

มารอบนี้เหมือนมิ๊นต์มาเต็มกว่าคราวที่แล้วมากนะ ปลดปล่อยตัวเอง แล้วก็ยังดูเหมือนอยากได้ทำอะไรๆเหมือนเพิ่อนด้วย กลัวน้อยหน้ามั๊ง ว่าแต่พี่เตยนี่ ปูมาซะนึกว่างานนี้จะจัดแล้ว พลิกล็อคเฉย  แต่ชอบประโยคนึงในตอนนี้นะ "ไม่เคยขัดจัดให้ตลอด"สโลแกนนี้ใช้เป็นโลโก้หนุ่มโทนได้เลย ขอบคุณครับ

catoon

po3821

งานงอกละ แค่ได้ยินชื่อดาวก็ดูจะมีผลกระทบตามมาแล้วอ่ะ จริงๆดูแล้วเหมือนสาวๆเค้าอยากอยู่ด้วยนะ แต่ดาวนี่ยังไง มิ๊นต์กับแก้มนี่ยังพอได้แต่ดาวนี่ยังอึนอยู่นะไม่เคลียร์เลยทั้งเรื่องข้อความเรื่องการแข่งขันกัน ถ้าดาวมาหานี่จะไปไงต่อ แต่ว่าถ้ามาก็ดีนะถือโอกาสเคลียร์กันให้ชัดไปเลยก็ดี