ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yamakumo] SEX o Sureba Erai you na Kyuujitsu เทพบุตรดุ้นเดียวจอด (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 23, 2020, 09:20:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boran Mark

ก่อนอื่นขอชมพระเอกหน้าอ่อนใสมาก แล้วคงฟาดเรียบตามรอยพ่อนั้นแหละ ชอบอิโตะครับน่าจะได้เปิดซิง
edit:เสียดายทำไมไม่ไปจัดต่อกับอิโตะนะ ยังซิงอยู่แท้น่าจะมีตอนต่อนะครับ

cloudser

::HeyHey:: ตอนนี้มาจัดเต็มจุใจเลย สงสัยพระเอกคงจะได้ตำแหน่งผู้นำหมู่บ้านแล้วละขยันมอบความสุขให้คนในหมู่บ้าน พ่อมันก็ขยัน555ลูกศิษย์เพียบ สู้เขาไอ้หนุ่มขยันๆเหมือนพ่อมัน

€- ตอนท้ายมีไปตบบอสด้วย555 ส่งสัยตำแหน่งหัวหน้าแก๊งคงต้องเปลี่ยนละ

warpzone

คุณเพื่อนสาวข้างบ้านครับน่ารักใสๆ
แต่พระเอกนี่ได้พ่อมาเต็มๆเลยร้ายจริงๆเจอใครใส่ไม่ยั้ง
คุณหัวหน้าโดนไปทีจากแม่เสือกลายเป็นลูกแมวเลยน่ารักขึ้นทันที

alaaum

ระดับเทพจากในเมือง ไม่น่าจะแพ้พ่อนะครับ

ไม่ธรรมดาเลยนะ รวบยกแก๊งค์แบบนี้ได้ยุบแก๊งค์ล่ะมั้ง

virussand

เมืองนี้น่าไปอยู่จริงๆ เอากลางวันที่ไหนใครก็ไม่ว่า สุดๆไปเลย

fallenversa

เกลียดความแก่แดดมั่นหน้ามั่นโหนกของผู้หญิงที่ทำอาหารเช้าให้พระเอกมาก ต้องโดนเย็ดให้เข็ด
ฉากร่วมรักต้นเรื่องคือฮามาก ตอนเสร็จแล้วเห็นดอกไม้ การ์ตูนลอยไปมาเนี่ย 5555
ส่วนสาวผมปิดหน้า น่าเอาสุดๆครับ
....
ทำไมไม่กลับมาเก็บสาวซิงงงงง ทำไมมมมมม
..
เกลียดความหน้าไซตามะของพระเอกมาก หน้าแบบ ทุกอย่างอยู่ในกำมือข้าอยู่แล้วแต่แรก 5555

peridot

phatsa

จัดเพื่อนในห้องก่อน แล้วเดียวค่อยไปจัดการผู้หญิงในหมู่บ้านต่อ   รอดูเลยว่าจะได้กี่คน

Edit : แงจัดไปหลายรอบแล้วแรงยังเหลือ   น่าอิจฉาจริงๆ ว่าแต่ว่าทำไมไม่กลับไปหาคนแรกที่ซิงๆ อยู่

Zzzaaa123

bunny.airborne

dzine

เพื่อนร่วมชั้นนี่แหละ คือที่สุดของ ep นี้
ว่าแต่ทั้งพ่อทั้งลูกเลย เก็บ mvp เรียบ  ::Glad::

exhausis123

พระเอกเราหน้านิ่งมากกกกก
ชอบคนแรกนี่แหละ แต่อ่านต่ออาจเปลี่ยนใจ

อ้าว สาวซิงกะน้องสาวยังไม่จัด งั้นก้อเพื่อนบ้านนี่แหละ ตามเดิม
รอตอนหน้า ไม่มีสาวซิงนี่เคืองละ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เชื่อเลยว่าพ่อลูกกัน นอกจากจะเอาเก่งแล้ว พวกเองหน้าจะนิ่งไปไหนฟะ

เออ  เสียดายสาวซิง จารย์เขียนตอนต่อด้วยยย

kazu36

แอบรักเพื่อนหรอ
ต้องแอบกินด้วย แต่หมู่บ้านนี้ประเพณีพิลึก กินกันไม่ต้องแอบ ทำให้อรรถรถเสียไปนิดนึง
แต่ชดเชยได้ ด้วยน้ำเกลือแร่

mspeed

ร้ายเหมือนพ่อแน่นอนอ่ะ
จัดหนักจัดเต็มแบบนี้ สาวๆชอบแน่นอนครับ
แบบนี้คงไม่อยากจากหมู่บ้านนี้ไปไหนแล้วสิครับ