ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) แจ้ง Ep.13

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 26, 2020, 01:45:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ganakorn Gongmag

งานเขียนคุณภาพ อ่านแล้วได้อารมณ์ ล่องลอยไปกับจินตนาดีครับ

kobjuk

หายไวๆนะครับ รักษาสุขภาพกายใจ ทำผลงานที่มีคุณภาพแบบนี้ต่อไปนะครับ fc

anigkanjana

พักผ่อนบ้างครับ ให้เวลามันเดินไปเองบ้างครับ ที่ readawrite ก็รอซักพักครับ มันจะมีคนมาซื้อเรื่อยๆครับ ของคุณภาพอยู่ที่ไหนก็คุณภาพครับ ใจเย็นๆอย่าใจร้อนครับ คิดเรื่องใหม่ๆก็คือดีครับ แต่ก็ต้องพักผ่อนด้วยนะครับ

I2ta3ta3

เขียนสนุก แต่ราคาแพงเกินไปมากในแต่ละตอนครับ ถ้าปรับราคาลงมาเท่ากับนักเขียนท่านอื่นจะติดตามแน่นอนครับ

suratad

ฝีไม้ลายมือในการเขียนสุดยอดครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ

acerolar

เป็นกำลังใจให้นะครับผม ขอให้สำเร็จทุกๆเรื่องครับ

1305kk

ipichai

สู้นะครับ
เรื่องนี้สุดยอดมาก ทั้งเนื้อเรื่องและรูปที่เอามาลง สนับสนุนเต็มที่ เดี๋ยวตามไปอุดหนุนที่ ReadAWrite ครับ

เรียบร้อยครับ ขอเป็นหนึ่งกำลังใจให้ครับ
`======
กลับมาอ่านคอมเม้นต์ของท่านอื่นๆ ก็เลยอยากคอมเม้นต์เพิ่ม
ก่อนอื่นบอกก่อนว่าผมก็เป็นปลิงตัวนึงเหมือนกัน แต่เป็นปลิงดีนะครับ คือผมยินดีจ่ายกับผมงานที่ผมชอบและสัมผัสว่าผู้เขียนตั้งใจเขียนให้เราอ่านผมก็มีติดตามท่านนักเขียนในตำนานอยู่หลายท่านและซื้อ ebook ท่านเหล่านั้นอยู่เสมอ
ซึ่งค่าครองชีพมันคือค่าใช้จ่าย ผมทราบดี สำหรับเรื่องนี้ทำไมผมยอมจ่ายเพราะผมลองเปรียบเทียบกับเรื่องอื่นของท่านอื่นที่ตอนละ 3-5 เหรียญ มันเทียบของท่านไม่ได้เลย(ไม่เห็นฝุ่น) ทั้งเนื้อเรื่องและโดยเฉพาะรูปประกอบ ที่ผมรู้ถึงความตั้งใจและละเอียด
แต่ก็ยอมรับว่า(ส่วนตัว) ราคาที่ตั้งก็สูงจริงๆ อย่างเรื่อง wife ผมก็ชอบมากกก แต่กดซื้อทุกตอนไม่ลงจริงๆครับ
(ถ้าท่านปรับราคาเหมือนช่วงโควิด เดี๋ยวผมไปเหมาทุกตอนเลยครับ)
อีก 1 เสียงครับ

Silverzz

สู้ๆ เป็นกำลังใจให้ครับ

biggiggog

เป็นอีกหนึ่งกำลังใจให้นะครับ
ขอบคุณครับ

kittaphot007

ดูแลสุขภาพ​ด้วยครับเป็นกำลังใจให้เสมอครับ​ ติดตามผลงานอยู่ครับ

Hamleg

สู้ๆนะครับไว้ไปอุดหนุนผลงาน

thelegendary29

พักผ่อนเยอะๆครับ  ไม่ไหวก็อย่าฝืนร่างกายครับ

dawdom

Panya Sripaks

เป็นกำลังใจให้นะครับสู้ๆครับ ขอบคุณครับ