ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยอม (NTR) แจ้ง Ep.13

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 26, 2020, 01:45:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

watanabe

เป็นกำลังใจให้ครับ ให้ท่านผู้แต่งสร้างสรรค์ผลงานดีๆออกมาให้ได้อ่านกัน

thmaysa

รออ่าน ติกตามอยู่เสมอ สู้ๆครับ

darkprince80

เป็นมันจะให้ผลงานครับขอบคุณครับที่ลงมาให้อ่าน

วรวุช พุทธสมาน

สู้ๆนะครับ เป็นกำลังให้เสมอ

57130246.

Namchai Boonrat

ขอบคุณครับ ติดตามผลงานนะครัย

Aussadin Bhoonkasem

สร้างผลงานดีๆต่อไป จะเป็นกำลังใจให้นะครับ

Kgoblin

Thanat5

Manoptana

เบลน่าจะตัดใจจากเกรซได้ เพราะเบลสวมแหวนบอกคนอื่นๆว่ามีแฟนแล้วหมั้นแล้วด้วย

makecloud

เขียนดีครับ ตรงตามแนว ntr "แต่" ที่ผมไม่ได้เข้าไปติดตามอ่านไม่ใช่เป็นที่ราคา แต่เป็นที่เว็ปไซดแล้วก็ไม่ใช่ว่าเว็ปฯ ไม่ดี แต่พอเราผูกปิ่นโตไว้กับที่ไหนแล้วก็ไม่อยากที่จะย้ายไปผูกกับที่ใหม่อีกเพราะที่เก่ามีเรื่องให้อ่านเยอะอยู่แล้ว และ "ถ้า" ที่ผูกใหม่นั้น ไม่มีเรื่องอื่นๆ เยอะหรือผู้เขียน่คนอื่นๆ ที่นำเสนอได้พอๆ กับที่เก่า ผมเลยยังไม่ได้ตามไปอ่านครับ แต่ไม่ใช่ว่าผมจะไม่ไป ผมขอดูและสังเกตุก่อนว่ายังมีเรื่องอะไรในเว็ปฯ ที่จะให้ผมอ่านได้เพิ่มขึ้น ซึ่งในอนาคตผมจะตามไปอ่านผลงานของท่านแน่ๆ

d4m

พักผ่อนมากๆนะครับ ปล่อยใจไปเรื่อยๆครับ ไม่ต้องไปเครียดมันครับ จินตนาการอย่างมีความสุขแล้วถ่ายทอดออกมาเป็นบทความ จะซ้ำพล็อตบ้างอะไรบ้าง อน่าไปเครียดเลยครับ ผมว่าเรื่องแนวนี้ ตอนนี้คนไทยหลายส่วนอาจรับไม่ได้ แต่ในอนาคตจะเปิดกว้างขึ้น และทำให้ยอดหนังสือเพิ่มขึ้นในอนาคตเรื่อยๆนะครับ เหมือนหยอดกระปุกเลยครับ สู้ๆ นะครับ ผมชอบผลงานของคุณครับ ::Fighto::

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

รักษาสุขภาพด้วยนะครับ เป็นกำลังใจและก็ติดตามผลงานอยู่เรื่อยๆนะครับ

nic079

usman1963

สู้ๆครับ เป็นกำลังใจให้ครับผมมยังไงงานและสุขภาพต้องมาก่อนครับ