ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพื่อนร่วมเตียง : ตอนที่ 2

เริ่มโดย birdkung, กรกฎาคม 26, 2020, 10:13:38 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

laerperly

ขอบคุณมากครับ  รอเข้าเรื่องอยู่นะครับตอนนี้น่าจะอินโทร

taeza2

notkey

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ ได้อารมอีกแบบ

momonji

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจ เขียนได้ไหลลื่นมากเลยครับ ผมชอบตรงการมีปฏิสัมพันธ์ของตัวละคร ไม่ได้เอะอะเปิดฉากเซ็กเลย มันทำให้เรื่องน่าค้นหา น่าลุ้นว่าจะเป็นยังไงต่อ จะรออ่านตอนต่อไปนะครับ  ::Thankyou::

siam4long

Man utd

MinTTT17

เปิดเรื่องดีมากเลยครับ แต่แบบตัดเข้าไคลแมกซ์บ้างก็ดี แหะๆ

naja313

ขอตามอ่านเนื้อเรื่องไปก่อนนะครับ

zratan

joek cup

เขียนได้ดีครับ...เนื้อเรื่องน่าสนใจ  แนวเพื่อนกันมันส์ดี

Miracle Prince

อยากลองก็ต้องเสี่ยง ไม่อยากให้เธอเป็นเพียงภาพในความฝัน
Love your curves and all your edges
All your perfect imperfections

parameter

mot66

น่าสนุกมากอยากติดตามเรื่อยๆเลย

man2526