ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yokoyama Lynch] Incestual Seduction เซ็กส์อัพเกรด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 27, 2020, 07:38:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

theoatboy139

ได้กลิ่นการแก้แค้นแหะ
.
ใม่ใช้แก้แค้นวุ้ย แต่สนุกดีนะ ตัดจบซะเหมือนมีตอนต่อ

Nabisca Sathu

ป้ากับแม่ นมโครตจะบิ๊กไซส์ แม่มาเห็นแบบนี้ผมว่าไม่รอดแน่ๆ

มีการให้แตกในถ้าคะแนนเต็ม100 555+ ที่มาของคำว่า เยสแม่ของแท้การ์ตูนเรื่องนี้ 555+

ipor

แม่ครับ ป้าช่วยผมผ่อนคลายนะครับ อย่าว่าป้าเลยนะ

แม่ครับ เกรดผมขึ้นแล้ว ขอยคุณมากนะครับ อิอิอิอิ

freelance

มีป้าแบบนี้คะแนนแย่ก็ไม่แปลก เอาเวลาที่ใหนไปอ่านหนังสือ
โดน2นี้ไม่แค่ตกแล้วละ น่าจะไม่ได้ไปเรียนเลยมากกว่า

yopern

มิน่าเกรดถึงตกป้าเล่นดูดพลังงานของหลานแบบนั้น แถมมีแม่เข้ามาอีก เกรดจะตกกว่าเก่าแน่

edit ความตั้งใจสูงที่เอารางวัลทีแม่ให้อะไรนะอยากรู้จริงๆ

mawinxxx102

mawinxxx102

mindza2212

หุ่นโคตรแจ่มทั้งแม่ทั้งป้าเลยคุณแม่ไม่รอดแน่ยิ่งขาดมานาน

กลายเป็นแม่ที่ไม่บ่นอีกต่อไปแล้ว

jarabaman

เก็บกด แล้วไปลงกับลูก ลงจริงๆ ลงมิดด้ามเลย 5555

แจ่มทั้งป้าทั้งแม่ อิจฉา

kit Nana

เจอแบบนี้คงต้องจัดให้แม่บ้าง
มีน้าเป็นผู้ช่วย คงไม่เกินคาด

และแล้วเซ็กก็อัพเกรดได้จริงๆๆ
รางวัลคือสิ่งล่อทั้งคู่สู่จุดหมาย

warpzone

คุณป้าคอยให้กำลังใจอย่างนี้สู้ตายครับ
มีคนคอยให้กำลังใจแบบนี้เกรดขึ้นแน่นอน

cloudser

::Dizzy:: ::Grimace:: เปิดมาก็เต็มจอเลยใหญ่ทั้งบ้านจริงๆ สงสัยไอ้หนุ่มคะแนนตกเพราะป้าแน่เลยติวผิดวิชา5555 เอาละเว้ยแม่มันมาเจอจะทำไงต่อผม่มันต้องเก็บกดเหมือนป้าว่างานนี้2-1

---สติแตกละแม่มันทนไม่ไหว มีรางวัลพิเศษด้วยไอ้หนุีมมันก็ขยันสิทีนี้

makimaki55

เจอรางวัลจากแม่แบบนี่คะแนนเพิ่มเลยสินะ

srzce

ดูท่าที่เกรดตกคงเพราะป้าแล้วละ
ที่คุณแม่เครียดนี้ไม่มีที่ลงนี้เอง

ไม่ใช่เพราะป้าแหละที่แท้เป็นแม่นี้เองที่ทำให้เกรดตก

jachal

คุณแม่มาเห็นแบบนี้ เข้าร่วมวงด้วยชัวร์

มีรางวัลมาแบบนี้ ต้องได้เต็มร้อยแน่ ::Fighto::